Itachi ssn max % đỡ đòn?

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi GindoumaYu, 24 Tháng tám 2015.

1. GindoumaYu

GindoumaYu Member Tích Cực

Như tiêu đề, mình đang sử dụng Itachi ssn có sẵn thiên phú 25% tỷ lệ đỡ đòn. Ngoài 1 số ngọc bắt buộc như lực tay, nhanh nhẹn, phá kích, chính xác + một vài slot cho ngọc nộ và kháng bạo thì mình đang phân vân nên build vào bạo kích hay max đỡ đòn.
    Mình đã test thử khi cho Itachi ssn set ngọc đỡ đòn 8 => 90% (max), nhìn chung thì chỉ block dc những tướng phá kích tầm 60-65%. Gặp Horogomo 75% phá kích thì vẫn tạch và hứng trọn skill :v:v

Nhân tiên mình xin hỏi thêm thắc mắc về tỷ lệ né tránh, hầu hết mọi nười đều dồn ngọc né tránh cho tanker, nhưng tình hình là hàng đầu của mình đã full né tránh (90%) và có ép ngọc lên cao hơn cũng chỉ như thế, đồ các tướng khác thì ko có slot để khảm loại ngọc này. Chẳng lẻ từ nay về sau đi boss 10h hay mở hộp ra ngọc né tránh khác nào phế phẩm.. @@~
    Hóng cao kiến của mọi người ạh :haha:
    jokerrrrrrr thích bài này.
  2. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

3. iGosu

iGosu Cao Thủ Forum

Bạn phải ép cho ngọc lên cấp cao hơn để tốn bớt slot đi, để vừa có max đầy đủ chỉ số: kháng bạo, bạo kích, phá kích, chính xác, đỡn đòn. Mà vẫn nhét được ngọc sức mạnh, nhanh nhẹn. thể lực mỗi loại 6 viên. Thế mới đủ chuẩn :pde94:
    Còn tank hàng đầu mà max né thì ép ngọc lên để 3 viên né 12 tốn 3 slot thôi.
  4. GindoumaYu

Sao vậy đẹp trai? :r:b
  5. GindoumaYu

Tks bạn ^^ chắc k còn cách nào khác ngoài ghép ngọc né tránh lại để tiết kiệm slot như bạn nói. Còn vấn đề Itachi ssn chắc là mình ko đủ khả năng hợp ngọc lên cao để full cả bạo kích lẫn đỡ đòn r (vì bạo kích mình phải share cho các tướng khác nữa, có vẻ chẳng bao giờ là đủ) :s:sthật là cân não để chọn theo 1 trong 2 đường..
  6. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

choi itachi susano thi ep full do don + bao kich, bo qua hoan toan ne tranh
  7. GindoumaYu

Àh mình bỏ qua né tránh ngay từ đầu r ^^ nhưng số là kẹt vài slot kháng bạo (để sống qua 1 skill của lục đạo đối phương) và nộ khí nên chỉ còn đủ slot để theo hoàn toàn đỡ đòn hoặc bạo kích thôi. Nếu build 3 viên này 3 viên kia thì cả 2 chỉ số bạo kích lẫn đỡ đòn chỉ tầm 40-50% dở cả đôi đường..
  8. Snowee

Snowee Member Chính Thức

Hinh như Shisui có buff vượt giới hạn nên có thể trên 90%, hy vọng thế. Mà nếu ít điều kiện thì dồn 1 con damage thôi, 1 hit all die vậy là gọn
  9. multi

multi Member Tích Cực

Hoặc phải bỏ tiền ra mua full ngọc đục lỗ cho nó là khỏi lo :D phải đảo bảm phá, bạo, đỡ, kháng bạo rồi còn thể lực nữa chứ. Hay bỏ qua nhanh nhẹn
  10. dai123

dai123 Thành Viên Mới

tks các bác chỉ giáo nhờ các bác mk con itachi ssn của e mạnh hẳn
  11. Snowee

Snowee Member Chính Thức

Sẵn cho hỏi 1 chút, trong này max đỡ đòn, né tránh, kháng bạo là 90%. Vậy nếu có buff của Shisui thì thế nào nhỉ??
    buff của Shisui có thể dột phá giới hạn thì khi nhận được buff thì là 90%+15% hay là (chỉ số trang bị+ngọc > 90%)+15%?? Có ai thử test cái này chưa??
  12. Koon

Koon Thành Viên Mới

các bác cho em hỏi itachi susanoo ngon hơn hay là shisui ngon hơn vậy ạ?
  13. dai123

dai123 Thành Viên Mới

mình thấy shisui ngon hơn nhìu nếu chiu thì chiu shisui
  14. MyLifeAsShjt

MyLifeAsShjt Member Tích Cực

itachi ssn max 90% đỡ đòn và trừ phá kích bên kia 45% nhé. nếu bên kia max phá là 90 khi ita ra skill thì phá chỉ còn 45% thôi. 45% phá làm sao mà chống dc 90 đỡ. nếu dcc là ăn may thui.
    có 1 số tướng buff phá giới hạn né nên 90% chưa phải là max. như shisui 50% Ssk Haku Curse of Seal buff 180% né. nên vẫn còn cơ hội né dc nhé
  15. MyLifeAsShjt

MyLifeAsShjt Member Tích Cực

bạn nghĩ sao nếu max đỡ. max tốc và 1 bộ nộ. ngọc full sm.nn.thể.phá.cx.nộ và đỡ. khõi bạo và k úp tank?
    lúc này itachi là 1 em tank cực ngon vừa kill địch ngon lành!
    ita ssn ra skill xong bị dính 1 phát đỡ là team bên kia mệt r đó. tăng 45% LỰC CÔNG là dame cũng phải tăng gần gấp đôi đó bạn