NRT Event vàng biến biến biến

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by Shinigami, Jan 24, 2016.

1. Shinigami

Shinigami Member Tích Cực Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

Event này nạp 100 vàng thì đc quay mấy lần o_O
  2. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

3. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

1 lần thì phải nha bạn
    FAIZ likes this.
  4. KuroUsagi2

KuroUsagi2 Thành Viên Mới

vậy nạp bao nhiêu mới được quay tiếp??? cần 1 mod test hoặc hỏi các mốc để còn biết đường mà lần :'( :'(
  5. King Boom

King Boom Nothing Forever Moderator ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Ninja Vô Song

1 lần 100 vàng quay 1 lần
  6. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

chắc tầm chiều mình test mình báo nhé
  7. ndviet

ndviet Member Tích Cực

nạp tích luỹ 500v quay lần 2
  8. ken2100

ken2100 Member Tích Cực

quay 1 lần tốn bn và nhận lại đc bn zậy bạn
  9. ndviet

ndviet Member Tích Cực

chả để ý nữa bạn mình quay lần đầu mất 100v đc 174v =))))))))) xong thấy nó kêu nạp 500v mới đc quay lần nữa nản ::beat_brick::
  10. Shinigami

Shinigami Member Tích Cực Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

Méo nạp nữa =)))) nạp vô thấy thốn :z:z
  11. Ichigo06

Ichigo06 Member Tích Cực

mình nạp 1 lần 500k liệu có được quay hết lun ko MOD
  12. zzzItachizzz

zzzItachizzz Member Tích Cực

ngồi đay mỡ mà hup đòi ăn vàng hâhha
  13. Mizuki Himeji

chac ko nha bạn
  14. multi

multi Member Tích Cực

Đúng zòi, đợi khi nào có cây rung tiền vừa xài vừa nạp luôn mới ko phí, giờ nạp tiêu là sai lầm lắm lun đấy
  15. luanmyhoa

luanmyhoa Member Tích Cực

lần trước mình phải nạp tích luỹ đến 1m mới kích hoạt cả 7 lần quay, lần này thì k bt sao. Nhưng ns chung là quay v đi kèm vs cây rụng tiền ms ngon.
  16. Mizuki Himeji

Mốc nạp nhé các bạn

nạp 100 kích hoạt mốc 1
    nạp 500 kích hoạt mốc 2
    nạp 1000 kích hoạt mốc 5
    nạp 4000 kích hoạt mốc 7
    nạp 10000 kích hoạt toàn bộ
  17. ndviet

ndviet Member Tích Cực

ủa mod vậy nạp 50k là quay đc 4 lần hả mod
  18. shineshin72111

shineshin72111 Member Tích Cực

sao em nạp 50k rùi mà nó cho quay có 2 lần vậy ad ???
  19. shineshin72111

shineshin72111 Member Tích Cực

Có phải là nạp 100k thì nó kích hoạt đến từ mốc 3 - 5 ko mod ??? :v
  20. Mizuki Himeji

Mình chả rõ nữa bạn ơi thấy bảng vàng kích hoạt lần quay đó thui hjhj

Share This Page