NRT hỏi thêm về hệ thống vip cuả 568play!

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi naruto123002, 5 Tháng hai 2016.

1. naruto123002

naruto123002 Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

em hiện tại đang ở vip 3 trong hệ thống vip portal của 568play, hiện em đang có 1160 điểm. Theo quyền lợi vip mà 569play đã nói thì em có thể có quyền lợi ở trên shop và cái vòng quay là 2 lần. Nhưng em ko hiểu cái vòng quay này là vòng quay gì và quay ở đâu, còn về cái cửa hàng thì em nhấn vào chữ Store ở góc trái phía trên màn hình mà vẫn ko vào đc. Mod giúp em với, chứ em ko hiểu rõ về nó lắm
  2. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

Để mod hỏi bên ktv cho bạn nhé
  3. naruto123002

naruto123002 Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

em cám ơn mod nhé :)
    Mizuki Himeji thích bài này.
  4. GodClose

GodClose Member Chính Thức Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

MÌNH CŨNG BỊ TÌNH TRẠNG TƯƠNG TỰ MOD Ạ.VIP3 : 1055 MÀ KHÔNG BIẾT CÁI VÒNG QUAY Ở ĐÂU.ẤN VÀO CÁI STORE MÀ CŨNG ABOUT:BLANK CẢM ƠN MOD
  5. Hachiman

Hachiman Cao Thủ Forum

Mấy cái thứ ấy chắc họ chưa làm :cat13.Tích đi chắc mấy cái điểm đó đổi đc đồ ingame hay waifu đó :cat26
    Hachiiman thích bài này.
  6. GodClose

GodClose Member Chính Thức Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

VỪA ĐỌC ĐI ĐỌC LẠI THẤY CÓ GHI LÀ ĐỔI CÁC VP INGAME OUTGAME GC QUÀ LƯU NIỆM...VV =)))) ĐỢI NÓ RA RỒI ÔM 1 MỚ VỀ DÙNG DẦN :cat13:cat13
  7. TetVer2

TetVer2 Member Chính Thức

mình cũng éo biết nó ở đâu :cat26