VHT Thanh lí 1 acc top 1 với 2 acc top 5

Thảo luận trong 'Chợ Trời' bắt đầu bởi AdodtoI, 24 Tháng ba 2016.

1. AdodtoI

AdodtoI Member Chính Thức

cho cái link fb mình kết bạn nói chuyện.. nếu được thì mình gdtt
  2. AdodtoI

có thông báo nói game không sập rồi mà bạn ^^
  3. Rùa 1206

Rùa 1206 Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

c.nhận thấy thấp quá kể cả chuyển đồ jim sang main e thấy cũng ko nổi 150k :cat41:cat41
  4. Durex

Durex Member Tích Cực

thế gd như thế nào?
  5. AdodtoI

gần thì lại gdtt hoặc xa thì gd qua online.. cho xin cái link f kết bạn nói chuyện bạn
  6. __Kun__

__Kun__ Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

vẫn chưa hiểu chỗ " để đồ jin qua main để ép VP cho jin" ::adore::
  7. Rùa 1206

Rùa 1206 Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

E cũng ko hiểu =))) Ngoài 4 sò ra thì e nhìn mọi thứ acc này very bt
  8. Sabos36

Sabos36 Member Tích Cực Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Tân Thế Giới Băng Mũ Rơm Shura

a,e cẩn thận kẻo bị lừa nhé,ac Gà Rừng tui là 9 chủ,nó pm tui = face Bio Trần hỏi bán ko tui bảo có,xong nó bảo post hình ảnh cho xem hết,giờ nó đăng rao bán ai mua bị nó lừa ráng chịu, ai ko tin tui chính chủ cứ qua S36 Zing Full Body mà xem còn ko face TôMỳ Cường,ai mua bị lừa mọi thắc mắc tui ko chịu tránh nhiệm nhé
  9. AdodtoI

đm mi rảnh nhỉ.. hết chỗ phá phải không cu -_-
  10. Sabos36

Sabos36 Member Tích Cực Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Tân Thế Giới Băng Mũ Rơm Shura

a,e cẩn thận thèn AdodtoI ( nick face Bio Trần ) nó lừa a,e đó ac Gà Rừng ở trên là của tui bên S36 Zing Full Body nó qua hỏi mua ac bảo tui post cho xem nào ngờ nó đem sang bên đây bán,a,e cẩn thận nhé :) ( ps: thấy nghi nghi cố tình ép dame đi gửi cho nó ai dè nó lừa thật :) ::big_smile::
  11. AdodtoI

vc thanh niên
  12. Sabos36

a thấy nghi nghi chú e mày rùi a me chú e mày đăng lên a lật tẩy cmn ngay và liền :)
  13. Sabos36

a đây S36 nhé chứ ko phải s33, S33 là Giantas
  14. Sabos36

nếu mún lừa ai cần tìm hỉu kỹ rùi hã đăng ac lên mà lừa,trong khi chủ ac còn chơi mà đem đi lừa coi như xong cm phim:v
  15. Sabos36

sao mà ko thấp đc bạn :) mình chủ ac cố tình ép thấp đi mà tại mình thấy nó nghi nghi giống như lừa đảo nên mình làm thế ::big_smile::
  16. Sabos36

ac Gà Rừng là của mình nhé bạn thèn AdodtoI nó lừa bạn đó :) bạn tin gd với nó mất tiền ráng chịu,còn dame thấp như hình trên thì miễn bàn mình cố tình để dame thấp thế
  17. Rùa 1206

Lần đầu tiên mình thấy có người ép dame thấp ::burn_joss_stick:: Cho ko acc này mình còn ko cần chứ gd quái gì ::boss::
  18. Sabos36

chứ tui hỏi ông,nó hỏi mua ac tui troll nó bảo 5m nó chịu,rùi kêu post hình ảnh tui phải làm thế thui ::big_smile::
  19. Sabos36

mà ông gd đc cũng thánh lun à, nó có bít pass + id đăng nhập tui đâu mà vào ::boss::
  20. ngaoketao

ngaoketao Member Chính Thức

bán rẻ 100k ko bac s:3