NRT Cần 1 MOD HOẶC ADMIN CỦA GAME VÀO GIẢI THÍCH SK NÀY KO CÓ QUỸ ĐẦU TƯ..BÊN SEVER TQ LẠI CÓ (CÓ ẢNH)

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi vonguoita, 18 Tháng năm 2016.

1. vonguoita

vonguoita Member Chính Thức

em lạy bác mod.... bác có thể cho dân đen chúng em mod câu trả lời thật lòng đc ko.... bác cứ úp mở thế này tụi em nóng ruột lắm...........::cry::::cry::::cry::::cry::::cry::::cry::::cry::
  2. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

dơn gian thì không có sự kiện thui lỗi lẹt gì đâu mà kiện
  3. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

hihi cấu trả lời trên đó hihi
  4. DuongRosewood

DuongRosewood Cao Thủ Forum Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả

Anh em đập pet đê hê hê :pde67::pde67::pde67:
  5. vonguoita

ok cám ơn...................................................mod nhiều.
    mod bảo ko có quỹ đâu....thế cho nên m.n cứ xài vàn thoải mái đi.............::cry::::cry::::cry::::cry::
  6. Mizuki Himeji

hihi :D đứng kiếm nhà mod đốt là được
  7. Hani

Hani Member Tích Cực

Các bác NPH hút máu quá. có Quỹ ko để em còn biết nạp card. zzz
  8. lovenaruto

lovenaruto Member Chính Thức

mình tưởng cái này bản quyền bên trung nên phải theo chứ nhỉ? @@
  9. Hume

Hume Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

cái chút ít đó ảnh hưởng rất lớn đến các mem đó Mod ei đâu mà chút ít =.=
  10. BlackCatBC

BlackCatBC Member Tích Cực

Quỹ thì không có, cây thì còi cọc (lv2 có 5k) thì chơi làm giề =.= mất hết cả hứng ::beat_brick::
  11. ken2100

ken2100 Member Tích Cực

tưởng có quỹ ko tính hốt bộ tiên nhân huhu
  12. vonguoita

sắp sập chăng..........có lẽ nào::bye::::bye::::bye::::bye::::bye::::bye::
  13. Hume

đừng trù xui bác :v
  14. notfail

notfail Member Tích Cực

bác cho em hỏi tí, bác quay 400 điểm mất bao nhiêu vàng vậy. :)
  15. Hume

cỡ 10k bác
  16. notfail

notfail Member Tích Cực

10k ko dc được đâu bác ơi , hôm qua mình mở thử 1k thì dc có 11 điểm.
  17. Hume

ụa bác chơi ev bảo thạch ah` =.= bác ns quay tưởng kho báu =.= cái bảo thạch đó tầm 10 mấy 20k đó hoặc hên nhất là 14-15k hoặc 2 mấy k
  18. Cupid1502

Cupid1502 Member Tích Cực

í hí hí ị ị NPH vì 1 số lí do quyết không theo bên tàu nữa rồi, gia cát dự là VN sẽ có những tướng mới đột phá hơn tầu , làm xôi động naruto VN
  19. DuongRosewood

DuongRosewood Cao Thủ Forum Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả

không có đâu chỉ sắp xếp lại even thôi !
  20. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

đơn giản mà nói đang hút máu chăng...cây rung tiền giảm vàng trả lại...không có quỹ...NPH muốn con em chúng ta có vàng là phải nạp:y