NRT Thật là vui quá đi!

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi nguyendinhky, 2 Tháng sáu 2016.

1. nguyendinhky

nguyendinhky Member Tích Cực

Đã có quỹ trưởng thành, anh em phấn khỡi chưa? Bao nhiêu ngày mòn mỏi đợi chờ còn gì. :D
  2. Hani

Hani Member Tích Cực

Tưởng 18. tiêu hết vàng rồi mới ra quỹ @.@ troll vãi :(
  3. Amon

Amon Member Tích Cực

em mới buồn nè bác em tưởng 18 mới có quỷ nên thẳng tay tiêu vàng giờ chả đủ vàng mua quỷ ::cry::
  4. Cupid1502

Cupid1502 Member Tích Cực

Ko có gì hot
  5. Sivir

Sivir Member Tích Cực Quý Tộc Làng Lá Bách Chiến Nhẫn Giả

Còn rơi rớt event nào nữa không nhỉ, lại giống lần trước tiêu xong mới bảo trì thêm event thưởng tiêu chắc chớt! :cat25:cat25:cat25
  6. Hurt

Hurt Member Chính Thức Truyền Thuyết Nhẫn Giả

cho mình hỏi 1 ngày cây rung tiền tưới đc nhiêu lần vầy. sao tiêu 34kv mà tưới đc 8 lần ak
  7. nhocten

nhocten
    Administrator
    Administrator Moderator Cộng Tác Viên 568Play Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

Thế mới gọi là troll hehe :3
  8. johnvn

johnvn Member Chính Thức

mình cần 4k vàng để mua quỹ 20k thì giờ nên nạp bao nhiêu nhỉ?
  9. DarkLight

DarkLight Member Tích Cực

ko có thập vĩ nhỉ !!!!!!!!
  10. PHGB

PHGB Member Chính Thức

thấp thì còn bằng nữa kiếm mỏ lk quay kho bấu thôi sao đối với zị là vui rồi cuồi cùng có :cat37:cat37:cat37:cat37 à mà còn cây rung tiên đó bác cũng ăn đc cái 2k5 vàng gậm đở đi :cat39:cat39
  11. chien89hn

chien89hn Member Tích Cực

co quy roi ae zo game nao ::big_smile::
  12. LunaMoonfang

LunaMoonfang Member Chính Thức

8 lần 1 ngày max rồi thím :cat14:cat14
  13. BlackCatBC

BlackCatBC Member Tích Cực

Nạp lần này chả bõ bèn gì luôn @@ không có trả lễ để nhận lại 100%, cây thì còi nhả cõ 2.5k - 5k vàng.
    Tính ra nạp 5k vàng nhận thêm tầm: 1k5 (trả 30%) + 2k5 (cây) + 2k (cóc - nếu nạp thêm mỗi ngày 10 vàng) + quay vui vẻ random khoảng 500-1k vàng = khoảng 6k5-7k
    TỔng nhận chưa đến 12k :(
  14. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

tks bác tính nạp 500 xem đủ hốt cái quỹ 20k hk ? hk ngờ hn lại ra chứ hk xả hết vàng vào event cũ r ::cry::::cry::::cry::
  15. BlackCatBC

t có 42k, chắc nạp 400k thôi. vì k có trả lễ theo mốc nên chả tội gì nạp 500k
  16. Cupid1502

Nếu muốn nạp event này để mua quỹ thì 500k đc gần 8k đó chứ ếu cso 12k đâu
  17. BlackCatBC

thế mình tính sai chỗ nào? nạp 5k thêm 6k5 nữa là 11k5 rồi
  18. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

ừ thì đúng nhưng lúc đó đã k mua quỹ dc rồi vì hết event mới trả mà như cây vs cóc đó bác
  19. Cupid1502

::ah:: Muốn nạp mua quỹ kịp đợt này thì tính khác đi vì sẽ ko có vàng trả lại ngay nha
  20. DannyLouis

mình giống bác này muốn mua quỹ đợt này mà thấy 500k k thể nào dc rồi ::cry::