NRT ko vào đc game sever bên zing..... có lẽ nào

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi vonguoita, 7 Tháng tám 2016.

1. vonguoita

vonguoita Member Chính Thức

bác nào giống em ko..........::spam::::spam::::spam::::spam::::spam::::spam::::spam::::spam::::spam::::spam::::spam::
  2. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

3. vonguoita

là sao mod ơi......::adore::::adore::::adore::::adore::
  4. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

15p nửa rồi vào
  5. PenisYeuOt

PenisYeuOt Member Tích Cực

568 cũng 15' nữa ms vào dc hả mod
  6. CroftDeweyCorgi

CroftDeweyCorgi Member Tích Cực

tới h cx chưa đc bác ơi
  7. Viper

Viper Member Chính Thức

568 bh moi xong nhi
  8. Crack

Crack Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 30.000.000 Beri

vào dc rồi
  9. vonguoita

bên zing vẫn chưa vào đc mod.....::sexy_girl::::sexy_girl::::sexy_girl::::sexy_girl::::sexy_girl::
  10. Dev568Play

Dev568Play
    Administrator
    Administrator

Vô được rồi

::cool::::cool::::cool::
  11. Viper

Viper Member Chính Thức

Mod ơi cho e hỏi cái quỹ truởng thành 1k gold nếu mua ở lvl 50 thì có dc nhận gold ở lvl 30 va 40 k ạ :b
  12. Mizuki Himeji

dk
  13. Viper

Viper Member Chính Thức

Mod ơi cho e hỏi sv 568 kh có code hả mode e chơi mấy ngày nay mà code tân thủ cung kh có hix