NRT hach mk ác đc à

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi anhthinh, 2 Tháng mười 2016.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. DarkLord1107

DarkLord1107 Member Tích Cực

cứ share nick thì bị thôi thế ms có câu nick ai người đó chơi...
  2. manhho

manhho Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

vân đề ko fhai co share acc hay ko ma cho du co share đi nưa . acc da dăng ky sdt gmail số cmnd nọ kia thi may cai thông tin đó đẻ lam j ha bạn ?
    npc admin quan lý game ơ đâu khi ko bảo vệ thông tin tk cua mọi ng ?
  3. zmidouzkage

zmidouzkage Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

bắt đầu thấy nãn rồi
  4. anhthinh

anhthinh Member Tích Cực

thế giới game 1 người chơi à
    dáng buồn
  5. anhthinh

anhthinh Member Tích Cực

mai em gọi tổng đài xem sao
    113 xem có ai cuus k
    :z:z:z
  6. DarkLord1107

bạn đăng kí cmnd r thì mang lên trụ sở giải quyết được nhé :))) còn mang lên đây thì khó cho bạn thôi :)) thông tin tài khoản bạn đổi dc họ cũng đổi dc khi nắm dc 1 số thông tin then chốt nhất định :)) nhưng nguồn cội đều do bản thân share nick =)) k share k có vấn đề gì xảy ra cả :3
  7. zmidouzkage

zmidouzkage Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

nói như bạn 4r tạo ra mod để phát biểu cho member tức chơi à
  8. DarkLord1107

mod chỉ giải quyết những phạm trù nhất định thôi bạn bạn vào mục tuyển mod xem công việc dc phân công =)) những cái quan trọng trên trụ sở cả
  9. manhho

nói như ban thi hay rồi t dag o hà nội z bát t vao tp hcm ah ?
    mà trụ sở giải quyết là giải quết cho t thế nào fhair hỏi rõ đã chứ váo đó có chác chăn láy lai dc acc ko ? ah ko fhai la ko cho no vao acc nưa vi acc van la cua t t van thay đỏi dc mk cơ mà
  10. zmidouzkage

bạn nói hay lắm vậy nhưng việt như thế này đéo giải quyết được chả nói được 1 câu an lòng member chỉ im ru rồi bơ thôi :))) 4r nát game sập r
  11. DarkLord1107

bạn còn điện thoại tư vấn? trc mắt nhìn khía cạnh lỗi bắt nguồn từ đâu đã xong hướng tới phần mình còn những thông tin gì. sau thì hướng đến thông tin đó giúp dc mình những gì xong thì gọi đt hổ trợ như bên zing có trang hotro.zing.vn có sđt tư vấn :)) chưa chắc mod bơ bạn đâu tại nhân lực họ ít và số người yêu cầu đâu phải riêng bạn đâu :))
  12. manhho

đung t đồng y vs ban la mod chỉ giải quyết nhung fham trù nhất định nhưng nhưng viecj mod ko thể giải quyết dc thi cung ko dc làm ngơ chứ.
    ko giải quyết dc co thể báo lên npc cơ mà . ban mod la ng lien he giưa npc vs member. la ng có thể nc trực tiếp vs npc các member đau thể làm dc
  13. zmidouzkage

bạn nói cứ như rằng nó sẽ giúp chúng tôi giải quyết vấn đề í :)))
  14. manhho

gọi điên mình sẽ gọi vào ngày mai tình . vì tháy bảo fhair gọi z hành chính nen tu thu7 đen z van fhai chịu no vào acc ma ko lam j dc
    còn tình trang bị hack acc t bi tư tuan trước vs viet le 4r vao hom t7 vua roi ko thay mod naruto dau ca chi thay mod vht vao ib
  15. LamCa

LamCa Member Chính Thức

ông siêng quá tuyết :pde29::pde29::pde29::pde29:
  16. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

trả lời là game ếu có hack xem lai thg nào chơi acc đó đi nhé
    đã nói thg game có hack thi nó hack acc top rồi
    bao nhiêu lần rồi chả thông ra được à
    mình trả lời vậy còn chưa muốn
    còn muốn giải quyết sợ thì mình xin
    ID
    tên nv
    Sv
    Mình khóa acc 2 tuần làm trắng tt lại cho các bạn nhé
  17. anhthinh

anhthinh Member Tích Cực

ý mình nói là cái bảo mạt game như leeezzzzzz ý
    đăng ký sđt + cmt + email đầy đủ mà còn thế
    mình k hiu còn lọt lozzg chỗ nào để nó chui vào nữa :z:z
    cũng đã đến lúc dã từ cuộc chơi:^^::^^:
  18. DarkLord1107

đang đợi gái rep ba :))) lên rep 2 ông này :))
  19. anhthinh

anhthinh Member Tích Cực

chả cần chả thèm
    xõa hết::sure::::sure::::sure::::sure::::sure::
  20. nhoxkhox2003

nhoxkhox2003 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá

Game này pass 2 chỉ dùng để ko cho bán phật phẩm sa thải hay giải cố tướng. CÒn vàng vs bạc đi vẫn phá đc ::canny::
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.