NRT hach mk ác đc à

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi anhthinh, 2 Tháng mười 2016.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. manhho

manhho Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

nói nhu ban thì chỉ co nhưng acc top mói bi hack ah
    vs ban chi quan tam đen nhưng acc đó thôi sao . con nhưng ng chơi khác thi sao . ban nghĩ j về họ ?
    như bạn thân t acc của t ko fhai top cũng chả fhai vip j nhưng vì thích chơi nên chơi game này đc 3 năm rồi .
    chưa có 1 game nao t chơi lâu đen như vây. ngay cả nhưng game hot như lol t con chơi sau cả game này .
  2. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

nói cho rõ nhé game ếu có hack xem lại cho ai chơi acc đã nói đến thế vấn ếu thông thì kệ bạn mệt lắm rồi
  3. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

không quan tâm cho mấy ?
  4. Mizuki Himeji

bỏ cái thói cứ share acc mất vàng là lại lên kêu game có hack giải thích mệt lắm
  5. manhho

ko bi hack vậy ban giải thích cho t . hom qua t vua vao game lân đàu tien đa thấy acc t đã onl 50 phút rồi ?
  6. naruto123002

naruto123002 Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

có thể là bạn share acc cho ai đó thôi, chứ game này mà hack đc thì người ta hack acc bạn làm gì? sao người ta ko hack acc top?
  7. manhho

ban là mod mà quyền lợi càng cao trách nhiemj càng cao . nên đừng có kêu mệt
    bon t ko hiểu acc bị làm sao lên đay hỏi ban ko xử lý dc thi báo lỗi lên trên con web game ma ko làm dc thi cung tra lơi 1 tiếng đi
    đừng mập mơ như vay bỏ ng chơi giữa chơ ah
  8. manhho

đúng t có share cho đúng 1 ng ( zed_ )
    nhưng van đề là t đổi mk rồi mà nó vẫn vào dc ? vậy game bảo vệ tk cua ng chơi kiểu j vậy?
  9. naruto123002

ok bạn đổi mk, nhưng người ta ko thoát acc của bạn mà cứ để đó thì sao?
  10. naruto123002

để mình nói rõ hơn cho bạn nhé, ví dụ như có người biết tk và mk bạn, mk là 123456 chẳng hạn, người đó vào acc bạn bằng mk đó để chơi, khi người ta ko chơi nữa thì nhấn tải lại trang xong cứ để nguyên đó, thì bạn có đổi pass bao nhiêu lần cx thế thôi
  11. manhho

nếu nó cứ để đó thi nó onl 24/24 đúng ko
    vậy quà onl chác chắn nhận hết vậy sao hom qua t vao nó chỉ onl 50 phút
  12. manhho

ban thử làm chưa ?
    cách đó ko dc đau t cung đã thử rồi .
    t thay mk rồi sang ung dung khác đã lưu acc vs mk cũ nhưng ko vào dc
  13. naruto123002

ý mình ko bảo nó off hẳn ra, nó để máy ntn thì bạn đổi mk cỡ nào cx vô dụng thôi, [​IMG]
    lần sau khi thấy bị thế này thì hãy nghĩ tới cái gì nó có khả năng hơn đi, chứ cái tỉ lẹ acc bạn hack thì nó thấp lắm, hoặc để tự chơi đừng share, mà share thì share cho ai đó có thể tin tưởng ấy, acc mình có ít nhất 4 người biết( kể cả mình) mà có bao giờ bị đổi pass, mất vàng hay cái gì đó đại loại đâu
  14. manhho

vậy bạn đã thử làm như vạy chưa?
    va có vào dc ko mạc du đa đỏi mk ?
    tối t mói onl trở lại nen @@
  15. zmidouzkage

zmidouzkage Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

thằng chó này là người mượn acc Leengocbinh với Zed đây 2 người đó đổi mk rồi và tôi là người cuối cùng biết sau đó đổi mk được vài ngày thì lại bị ai đó vào sài mấy chục k vàng nói với tôi tôi sửng sốt tôi chơi ở quán nét có lưu thì lưu được bao lâu hả thánh =)))
  16. Mizuki Himeji

share thi2 tu chiu minh chi noi game ko hack dk het
  17. zmidouzkage

zmidouzkage Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

mod nói vậy thì mình cũng chiệu
  18. anhthinh

anhthinh Member Tích Cực

Tui là zed_ nhưng tui k mượn nich ông mà là ' Tk shimigami ' ông vào ních tui mượn ông
    Còn ông TK shimigami kia là cái ông dùng ních " zmidozmidouzkage " ơ trên kia kìa
  19. anhthinh

anhthinh Member Tích Cực

Còn share tự chịu thì ok k vấn đề
    Game k hách cũng đúng
    Nhưng sđt + cmt+ email mà vẫn bị nó vào là sao
    Game này nhìu chức năng hơn well game khác à
    Dúng là ae nào chơi game này thì tốt nhất là như mèo dấu ... ý . để chơi chán rồi thì pỏ là tốt nhất đừng như tui
  20. manhho

sáng nay mình đã gọi điện đến 1900969677 tổng đài hỗ trợ như ad chỉ . và đã làm theo yêu cầu .
    vậy cho hỏi khi nao minh nhân dc câu tra lời vs nhận câu trả lơi như thế nao gửi gmail. gọi điên hay tin nhắn hay nhận câu trả lơi tu 4 r ?
    còn ban nói game ko hack dc vây bạn có j chứng minh ko? ban có hiểu or học về công nghệ thông tin ko ?
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.