NRT [Quỹ Ninja] Cần tư vấn ạ.

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Remmmmmmmmmmmmmm, 24 Tháng mười 2016.

1. Remmmmmmmmmmmmmm

Remmmmmmmmmmmmmm Thành Viên Mới

Ai có thông tin về các quỹ và cần bao nhiu vàng và bao nhiu exp để nuôi đc quỹ lên lv5 hướng dẫn cụ thể giúp em ạ..e cảm ơn nhiều ::adore::
  2. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

mình chỉ nhớ quỹ naruto và sasuke thôi . quỹ naruto cần 2500 exp tốn khoảng 25kv tổng trả 45kv . quỹ sasuke lv 5 tốn 5k exp tốn khoảng 50kv tổng trả 90kv . quỹ ninja này cần phải nạp theo mốc để kích hoạt 3 quỹ thì nạp 4000v là dc nhé .mỗi ngày bạn cần làm mới và mua hết thức ăn ở đó , làm mới dc 5 lần trong đó có 3 lần cần vàng và 2 lần free , 2 lần free cách nhau 12 tiếng bạn cần làm mới free lần đầu trc 12h trưa để tối còn có thể làm mới nữa để mua thêm thức ăn . cứ nạp 1000v bạn dc ngẫu nhiên thức ăn nhé
  3. InoriRosa

InoriRosa Member Tích Cực

1 ngày mua dược 5 lần thì tiêu 25kv hay 50kv thế nào bác@@ ca này kho hiểu quá
  4. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

quỹ naruto lv 5 cần 2500 exp là dc 2500exp thì tốn tầm 25kv mua thức ăn 1 ngày 5 lần . cứ tính trung bình 100 exp khoảng 1kv đi
  5. blutooth

blutooth Member Tích Cực

hình như quỹ này phải nạp mới nuôi đc phải ko
  6. InoriRosa

mua hên xui mà bác. 1 ngày làm gì tiêu dược tới 5kv. tui hồi bữa 3 ngày tiêu dược 6kv ức chế ko nuôi nữa nè
  7. lanhkk

lanhkk Member Chính Thức

xạo
  8. DannyLouis

do hên ra cá vs sushi nhìu thì tốn vàng nhìu hơn mà dc exp nhìu
  9. UchihaKiva

UchihaKiva Member Tích Cực

hỏi ngu cái bác, làm mới + mua hết thức ăn nhưng ngày cuối evt mới nạp thẻ kích hoạt quỹ thì có đc k
  10. DannyLouis

dc nhé
    UchihaKiva thích bài này.
  11. Remmmmmmmmmmmmmm

hôm nay chỉ tích đc có 1040 exp thôi..mà kỳ event này chỉ có 4 ngày..làm sao để nuôi đc Sakura lên lv5 đây bác ==..hoang mang quá ::adore::
  12. DannyLouis

ax . sasuke lv 4-5 và sakura lv 3 trở lên thì phải nạp thêm mới dc sasuke lv 5 thì nạp 2m còn sakura lv 5 tầm 4-5m
  13. Remmmmmmmmmmmmmm

tại em tích sẵn 80k vàng cho cái sự kiện này r..mà k biết mấy ngày nữa có đủ hay k == ::cry::
  14. kidkid1412

kidkid1412 Member Tích Cực

bạn mua kiểu gì mà hơn 1k exp rồi, cái này trung bình 1 ngày mua hết tầm 500 exp là cao, 5 ngày 2k5 exp còn lại muốn lên thì nạp hên xui, có thể 12 cá hoặc 1 trứng @@
  15. DannyLouis

có nhìu vàng z bạn bỏ 100-200k nuôi nrt lv 5 dc 45kv lời dc tầm 20kv cũng dc r
  16. Remmmmmmmmmmmmmm

tại sáng em mới đập 500k vào ạ :))
  17. Remmmmmmmmmmmmmm

v để em nuôi sasuke lên lv 3-4 vậy ==..chứ ngắn hạn quá nên khó mà nuôi nổi Sakura ::cry::
  18. Khang75325

Khang75325 Member Tích Cực Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

h tui có 17k vàng h nạp 200k đủ 25k vàng nuôi nrt lên lv 5 k :pde16:
  19. InoriRosa

bữa tui nạp ra toàn trứng. mịa::baffle::
  20. 123456789t

123456789t Member Tích Cực

Mấy pro em nuôi 1 ngày đầu tiên là770kn ngày 2 330 kn còn 1lần làm mới free còn 3ngày nữa đủ lv 5 ko ạ em lv2 100 kn rùi