NRT Uchiha shin

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by khoathcsdy, Nov 12, 2016.

1. khoathcsdy

khoathcsdy Member Tích Cực

MÌnh còn 13k lekim có mua đủ shin ko mọi người. nếu ko thì cần bao nhieu moi đủ
  2. Hume

Hume Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

13k sao đủ :v shin 900 điểm báu thì phải 900 có vòng quay vs hên ăn dc nhìu lk vs knb trong bau thì tầm 16k nhọ thì 20k là chắc còn k có vòng quay tầm 25k
    khoathcsdy likes this.
  3. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

900d ít nhất là 20kv + vòng quay thì dc còn k thì tầm 24kv mới dc . 13k kia đủ quay 600d thôi
    khoathcsdy likes this.
  4. khoathcsdy

nếu cộng vàng dư chắc cũng tầm 23k hà đủ ko. mà shin nhiêu điểm mọi người
  5. xMin

xMin Member Chính Thức

Shin hình như 900đ, bù thêm 2k nữa chiêu đc Itachi ngon hơn :pde2:
    khoathcsdy likes this.
  6. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

23kv thì hên xui thôi . nhưng thiếu 1 chút thôi à . shin h đã phế rồi lấy thì uổng lắm bạn à
    khoathcsdy likes this.
  7. khoathcsdy

tại hàng cuối còn con 3 mắt tính đổi. z thì mình đợi itasasu.:haha: cảm ơn nha danny.
  8. khoathcsdy

mình chả thích con thánh đản. mà gaara bao nhiêu
  9. xMin

xMin Member Chính Thức

Gaara bằng Shin, chiêu Gaara ngon hơn, Shin giờ phế lắm
    khoathcsdy likes this.
  10. DannyLouis

gaara bỏ luôn đi . tích lấy naruhina boss cho ngon hơn vì boss dính cc k thể hồi nộ có thể dame dc 20turn đấy . nói chung tướng đơn h đừng lấy nữa thay dàn tướng đôi cho ngon nhé
    khoathcsdy likes this.
  11. kidkid1412

kidkid1412 Member Tích Cực

cc của nó không thể hành động thôi thôi chứ đâu phải ko hồi nộ đâu, nếu tướng đôi con này ko fix lại thì tháng sau ra itachi& sasuke boss cũng dính cc, đợi lấy ita&sas ngon hơn ::big_smile::
  12. DannyLouis

bác xem lại đi này . pk thì k hành động vs boss nó k thể hồi nộ nhé . cái này theo bên Trung chỉ có naru&hina mới cc dc vậy thôi còn ita&ssk sau này boss vẫn miễn nhé
  13. khoathcsdy

OK :haha:

Share This Page