NRT chiêu lính kho báu

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by RainBowShine, Mar 24, 2017.

1. RainBowShine

RainBowShine Member Tích Cực

hiện tại mình đã đầu tư gói 50k xong , trả lễ xong và đang có 13k lễ kim. hỏi như vậy trong vòng 5 ngày có đủ chiêu konan-pain 1100 điểm không .
    Boruto likes this.
  2. Boruto

Boruto Member Tích Cực

Đầu tư quỹ rồi thì dư sức hốt pain-Konan mà bạn ::byebye::::byebye::::byebye::
  3. Kuma Ani Ford

Kuma Ani Ford Member Chính Thức

đc nếu bạn dư xiền :v
  4. Vaf

Vaf Member Tích Cực

có vàng thì chơi xã láng ek ::big_smile::::big_smile::::big_smile::
  5. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

chơi éo phải nghĩ lun, pain konan 1k1, 44k vàng, thập vĩ 20k thì nó trả vì bạn mua quỹ rồi, nên 4 ngày tới mỗi ngày bạn tiêu 10k, trả lễ 1k5 lễ kim từ thập vĩ tiêu, hên xui quay ra lễ kim, quay cỡ 10k vàng nó trả tầm 1k, mình nghĩ như vây, vị chi bạn cần 30k đến 34k để chiêu pain konan, xong! mà bạn có 12k rồi, 5 ngày 25k vàng nữa, vừa đủ bạn ơi
  6. UchihaKiva

UchihaKiva Member Tích Cực

e hỏi tí, e đầu tư quỹ và còn 26k lk đủ hốt 4 món tiên nhân k bác
  7. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

@UchihaKiva Đủ, nhưng chắc bạn phải xài thêm cả vàng trả từ quỹ nữa mới đủ, 26k lễ kim không đủ đâu, vì tiêu thập vĩ 20k bạn đã nhận khi bạn xài mua quỹ rồi
  8. Vaf

Vaf Member Tích Cực

1 even quay 500đ lấy 2 món trc rồi even sau 500đ tiếp lấy 2 món như thế vừa tiết kiệm vừa đc ngọc các thứ chậm mà chắc
  9. UchihaKiva

cảm ơn mấy bác, e cũng dự như bác @Vaf nhưng sợ kho báu nó thất thường lắm
  10. Vaf

Vaf Member Tích Cực

yên tâm đi kho báu như dụ đoán thì gần đây hay ra lắm ::byebye::::byebye::
  11. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

@Vaf đã đầu tư quỹ rồi, mặc định nó trả hết sự kiện tiêu 20k từ thập vĩ rồi, quay 500 điểm gì nữa, quay 4 ngày còn lại 1000 điểm, mỗi ngày 250 điểm cũng ok, sự kiện sau nó trả quỹ lại quay tiếp.
  12. UchihaKiva

kho báu h ít khi đi kèm vs thập vĩ lắm bác @Luky nên muốn tận dụng 1k5 lk trả mỗi ngày

Share This Page