VHT ...

Thảo luận trong 'Cẩm Nang Hải Tặc' bắt đầu bởi optimus, 24 Tháng chín 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
  1. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

1. Phải qua lần lượt, tinh bàn chính 13.0
    2. Sau chop toàn mấy tướng dame ko nhỉ, sau này thừa nhiều tử hồn lắm up chơi
    3. Giữ ít nhất 1 quả neko lại trong kho biết đâu sau này nổi hứng chơi TC :))
  2. 094523

094523 Member Tích Cực

a e hướng dẫn chi tiết ve haki và shura dùm e mới chơi
  3. 094523

094523 Member Tích Cực

hoac co bai huong dan o dau chi dum e
  4. Shaddoll

5. 094523

094523 Member Tích Cực

6. MarineAdmiralAokiji

MarineAdmiralAokiji Member Chính Thức

Cho mình hỏi giữa Kaya và Chopper thì buff nào có thể dùng lâu dài đc cho đội hình main VC với các Jimbei, Law, Boa sau này?
  7. Shaddoll

Chơi VC ko cần buff, với trận thường là Boa, Jin (hoặc Ray nếu ko xài 2 vc), Law, Main, Brook
    Còn chopperS hay dùng trong mấy map lv cao, nghe update có KayaS ko biết thế nào, bây h thì kaya ko cần thiết
  8. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

kaya sắp up lên shurra luôn kìa bạn
  9. sazakawa1235

sazakawa1235 Member Chính Thức

em ntn có phải yếu không ạ, và sắp nên 100 nên buff haki con gì thì hợp lý, em định lấy ace ( thường) và jinbei , đội hình em giờ có boa, luffy, main, angelika, chop, thấy cứ yếu yếu sao ấy​
  10. hanngocthanh

hanngocthanh Member Tích Cực

cho hỏi sever mới thì nên mở ô đồbằng vàng đến ô bao nhiêu nhỉ (mình vip 6)
  11. Shaddoll

Bạn tính theo đường nào, có topic hướng dẫn bên box cẩm nang hải tặc, vip 5 lực chiến vậy cũng ổn, ko nạp nhiều thì dồn dame vào 1 tướng thôi
  12. Shaddoll

Mình thì hay mở tới ô 40 vàng rồi mới dùng balo
  13. duchanhs288

duchanhs288 Thành Viên Mới

lever 150 trở len thì chơi tướng gì vậy
  14. Shaddoll

Tùy thuộc theo đường nào, trận bình dân thường là 2 VC boa main jin law brook
  15. lekhabach

lekhabach Member Chính Thức

1. Em sv mới, cũng mới chơi lần đầu thôi ạ. Level 8x. Có 3 trái ác quỷ Cá Mập, Griffin với lá chắn thì có nên gộp không ạ?
    2. Bảo thạch thì main em full 7 sao lv 30. Còn bọn kia thì thủ full 6 sao lv25. Nên lên tiếp không ạ?
    3. Em đang phân vân không biết nên chơi theo VC hay MC vì em mở đc con pet phụ nó cộng MC hơi nhiều?
    4. Tinh bàn thì cho em hỏi cái Thánh ấy ạ? Em tinh bàn 14.1. Có cái item rồi sao không mở đc?
    5. Cái túi đồ người thứ 6 mở ra 1 bộ đồ 85 có nên mua ko ạ?
  16. Shaddoll

- Trái cứ để tạm đấy chưa cần thiết ghép lắm,
    - MC cần nộ khí, lv thấp thích gì cũng được còn về lâu dài phải VIP 9, 10 trở lên mới build ra hồn được, xài tạm con pet MC sau này chuyển sang megalo + mono (tích lũy 45, 55k vàng)
    - Chuẩn bị update có kidH chống VC nên khá nhiều sẽ chuyển sang TC và MC, 2 đường này cần nộ nên theo ko được thì cứ dồn VC
    - Bảo thạch up thủ ưu tiên VP, máu, công theo đường nào up max viên đấy, 2 viên công còn lại chưa cần thiết
    - Tinh bàn hình như lv 100 mới chuyển được, túi ng thứ 6 giàu thì mua
    Mình ko chuyên đường team nộ nên chỉ biết chừng đấy
  17. Hổ Sinbad

Hổ Sinbad Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông

Có mục này hay vậy mà đó giờ ko biết
  18. anhlandibo

anhlandibo Member Chính Thức

19. lekhabach

lekhabach Member Chính Thức

Em mới được gói bản vẻ 7 sao B. Nên chọn gì giờ ạ?
  20. SiveLRayleigh

SiveLRayleigh Member Chính Thức

Mn cho mình hỏi Dấu đỏ ngoài mua trong GGHC + Chiến đấu đến cùng còn cách nào kiếm đc k?
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.