VHT ...

Discussion in 'Cẩm Nang Hải Tặc' started by optimus, Sep 24, 2014.

Thread Status:
Not open for further replies.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
  1. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Nguyên tố bạo phát (MC): Sát thương 1 mục tiêu, hồi cho đồng đội 10 nộ
  2. d0jk0d3p

d0jk0d3p Member Tích Cực

mod cho mình hỏi,theo MC nên chọn báu vật thuộc tính gì nhỉ
  3. Shaddoll

MC thì báu phong, lôi ko có dòng tăng dame này, báu lôi tẩy máu, báu phong tẩy máu hoặc thủ tuỳ theo chống dòng nào, lv thấp thường là chống VC tẩy vp%, vptp, miễn stđt (Cái nào nhiều sao lấy)
  4. Kool

Kool Member Chính Thức

Có bảo vật tím ròi làm sao để tẩy thuộc tính nhỉ, đã tẩy xong phong ấn rồi
  5. Shaddoll

Tẩy đủ số dòng thuộc tính sẽ tự mở
    FeedXongAFK likes this.
  6. Kool

Kool Member Chính Thức

nó mở rồi nhưng sida quá, có cách nào để tùy ý tẩy nó ko ?
  7. Shaddoll

Không có, mỗi báu cố định cái đấy rồi
    FeedXongAFK likes this.
  8. XemXoqXoa

XemXoqXoa Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

Lv <100 chơi VC thì xài pet nào trong TTTĐ đc vậy mn . Cả pet phụ lẫn pet chính h nên đổi hay là để sau v mn ( free)
  9. Shaddoll

Theo mình nên tích hẳn lấy megalo + mono (chó 3 đầu bản sắp tới), ko có điều kiện nên tích vàng mua túi chọn pet trong giảm giá (9k vàng), với team VC thì xài Baymax + Bepo, ko khuyến khích đổi pet trong đấy
    XemXoqXoa likes this.
  10. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Mình nghĩ bạn nên kiếm tạm con pet rồng đỏ dùng 1 thời gian, sau này tích đủ vàng thì có thể mua giảm giá túi chọn pet chính.
    XemXoqXoa likes this.
  11. XemXoqXoa

K xài pet trong TTTĐ hả bạn . Mình tưởng trogn đó ngon rồi tại chơi free nên chắc cũng lâu mới dc 9kv
  12. XemXoqXoa

Mình cũng có con rồng đỏ đó rồi . À mà còn pet phụ thì sao hả bạn
  13. XemXoqXoa

Hơi lâu đó ông ơi mà có Pet rồng đỏ nên xài k ông. T tính đợi mốt up pet sau mà pet phụ cũng k đổi trong đó dc hả
  14. Tanner

Pet phụ thì dùng Mr,13 hoặc Bepo ( nếu có ). 2 pet này thông dụng cho dân free nhất, các hoạt động event dễ ra.
  15. XemXoqXoa

Event dễ ăn v khỏi phải đổi TT nhỉ mà túi chọn pet chính 9kv có vòng đặc cấp fk ?
  16. XemXoqXoa

Cho xin chỉ số con pet cưỡi Billy đi mn
  17. Tanner

XemXoqXoa likes this.
  18. XemXoqXoa

Nghe đồn có khung giờ để tẩy báu vật phải k Mod . Nếu có cho xin đi
  19. Jlep

Jlep Thành Viên Mới

Mấy bác chỉ e cách kiếm nhiều beri gấp em cấp 82 ah
  20. Kool

Kool Member Chính Thức

Cấp 90 , tự tạo công hội , làm sao để có Thương thành và shop công hội nhỉ ?
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page