NRT Cheat tăng speed

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi NoobGamer, 1 Tháng bảy 2017.

1. NoobGamer

NoobGamer Member Tích Cực

Cho hỏi có ai dùng cheat tăng speed lúc 10h đêm ko.
    Mình trước chơi web game khác có biết về cheat speed.
    Nhưng giờ ko sài nữa. Ko biết là game này có dùng được ko.
    Ko biết tại mình lag hay tại vì sao nữa.
    Mỗi lần đi hoạt động 10h là mình thấy hiện tương này.
    Lượt quái mới ra, mình còn đếm giây 3 2 thì MiMs đã đánh chết quái ròi.
    Mà mình thấy chỉ mình hắn đánh trước thôi. Còn người khác thì ko.
    Thực ra với MiMs nó mạnh với top 1 như thế thì nó ko cần dùng cheat speed nó cũng top 1.
    Mình chỉ thắc mắc là sao nó đánh nhanh thế. Mình còn đang đếm giây thì nó đã đánh đc quái rồi.
  2. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

Download coowon về mà chiến boss
    NoobGamer thích bài này.
  3. Small

Small Độc Cô Cầu Bại Moderator Cộng Tác Viên 568Play Người Hướng Dẫn - Naruto

Cái cheat đó nó nó tăng tốc hiển thị hình ảnh chứ cd vẫn như nhau bạn ơi :v ví dụ cd hồi sinh là 1p dù có dùng cheat thời gian hiển thị nó sẽ hết nhanh nhưng thực chất vẫn là 1p vậy thôi bạn k tin cứ thử 1 cái dùng cheat 1 cái k dùng xem nó vẫn như nhau :v mình xài thử rồi chả được lợi gì nhiều được cái là có cái ổ cứng mới cho máy thôi :D
    NoobGamer thích bài này.
  4. NoobGamer

Ko mình ko có nhu cầu dùng. Mình chỉ hỏi cho biết vậy thôi. Chứ quan trọng gì cái đó đâu. Mình hỏi để biết cái này có dùng được hay ko thôi
  5. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

Bạn dùng trình duyệt coowon hoặc lúc đi boss thì đổi sang onl bằng ĐT dùng app puffin web browser. Coowon dùng thì sẽ ảnh hưởng đến Ram nhiều cho nên nếu có bị đơ ở 1 số turn cũng đừng ngạc nhiên::baffle::
  6. NoobGamer

Thank mình ko có nhu cầu dùng . Chạy lap nên khó sài mấy cái này lắm. Ngày xưa chơi máy case thì mới dùng thôi
  7. Kuma Ani Ford

Kuma Ani Ford Member Chính Thức

Mình sài cốc cốc với gu gồ chum chơi game. mấy bác có ứng dụng gì cho pc chạy game tốt hơn không ?? :D tks
  8. Izunaz205

Izunaz205 Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

Mình dùng trình duyệt Microsoft Edge của bản win 10 pro boss 2 acc chạy mượt mà ::brick::
    NoobGamer thích bài này.
  9. NoobGamer

Mình chay 1 acc còn ko nổi mà chạy 2 acc gớm thật. Bái phúc các hạ
    Izunaz205 thích bài này.
  10. Izunaz205

Đỉnh điểm là chạy 4 acc mua túi lb vang sale tranh mua,và chưa bao giờ hụt lần nào :v
  11. Kucangra

Kucangra Member Chính Thức

Right , Microsoft Edge khá mượt
    Izunaz205 thích bài này.
  12. Izunaz205

Nó ăn ram ít hơn mấy cái trình duyệt web khác nên tốc độ xử lý mượt,ai có trình duyệt này thì sài thử đi ::big_smile::
  13. CrySh

CrySh Member Tích Cực

thanh niên, làm sao phải cheat cứ build acc ngon đi kể cả chấp đánh trước 50 turn đầu vào sau dame onehit đến turn mà máu con boss nó 2 tỷ ấy thì bạn vẫn giữ top1 thôi :)))) (với điều kiện sv mình bạn dame đc 2 tỷ máu :v )
    NoobGamer thích bài này.
  14. NoobGamer

Đọc kỹ comment đi thanh niên , Tay nhanh hơn não à ???
  15. CrySh

CrySh Member Tích Cực

dùng cái câu tay nhanh hơn não có vẻ oai.. cái vấn đề mày gặp phải vẫn là khó hiểu vì sao mày lại dame sau cái thằng top1 kia thôi chứ gì
    Thứ 1: máy mày ngon bằng máy nhà người ta không
    Thứ 2: mạng nhà mày max speed chưa
    Còn riêng khoản cheat thì nói thẳng là không có nhé, có Cowwon đấy lôi về mà dùng,
    Cái cmt của tao mày đọc thử lại xem có tí gì đá đểu mày không? Hoàn toàn là một câu nói đùa mà cũng có thể ăn nói khó nghe với 1 người.. xem lại mình đi
    NoobGamer thích bài này.
  16. NoobGamer

Nói thật mày ko có não thật.
    Tao ghi rõ là nó ko cần cheat cũng được top 1.
    Nghĩa là tao dù có dùng cái gì cũng ko có được top 1.
    Tao chỉ hỏi tại sao lúc đánh đấy ko thằng nào đánh nhanh bằng nó.
    Mày não ngắn thật .
    Về sửa não đi
  17. JinNhi

JinNhi Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

chat forum ăn nói lịch sự chút đi các bạn ko là lại ra đảo hết đấy
  18. CrySh

CrySh Member Tích Cực

xúc vật :)
  19. NoobGamer

Ko nói được lý giờ quay sang chửi cùn à con trai. !!!
    Về học thêm đi rồi nc với anh nhé !!
    Còn non và xanh lắm !!
    Đời những thằng ngu với não ngắn nó chat nhanh hơn não nó nghĩ ::big_smile::::big_smile::::big_smile::::big_smile::