NRT Tham khảo đội hình boss...

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi songhoang, 1 Tháng bảy 2017.

1. songhoang

songhoang Member Tích Cực

Mong các pro chỉ giáo cho e... đội hình boss tốt nhất hiện nay là đh nào?
    thứ tự dame và lực dame của mỗi tướng thế nào?
  2. Kuma Ani Ford

Kuma Ani Ford Member Chính Thức

hidan&kkz hàng giữa :D con hàng giữa dame ngon nhất hiện tại dành cho người vừa tiền( thua hashỉama)
    hàng đầu madara&obito
    hàng sau naruto&ssk ngon nhất hàng sau hiện tại ( cũng thua madara cs)
    thêm vào em deidara or sasuke&sakura ( mình khuyến khích bạn nên sài ssk&skr)
    :D nếu bạn giàu thì 3 hàng sau main giữa 1 hàng đầu thì dame bạn ngon hơn
  3. selfie

selfie Chém Gió Thần Sầu Bách Chiến Nhẫn Giả

tem thuần boss: pain konan, hamura, naruhina, thêm 1 tướng hàng cuối dame cao tùy ý
    nếu thích pk tý thì thay hamura bằng hidan kkz
    PhiNhiu thích bài này.
  4. Kenjiwu

Kenjiwu Member Chính Thức

mấy con rút độc đi boss ngon ko ae, e mới chơi ạ
  5. PhiNhiu

PhiNhiu Cao Thủ Forum

Trên 10m và điều kiện gia đình khá giả thì không ngon nhé ::dribble::
  6. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

lực chiến yếu thì xài rút độc, chứ sau khỏe rồi, tìm team có tăng miễn thương team mình + giảm tổn thương bos để mà qua turn nộ bos, giảm miễn thương bos và tăng tổn thương + công kích team mình để dame bos mạnh hơn
  7. Kuma Ani Ford

:v đi nhẫn đạo gặp bác này bác cụm 3 phải không, đúng thì vào nhẫn đạo thấy mình ,
    Kuma ani ford
  8. Tuna

Tuna Member Chính Thức

Bạn đập bác Phì Nhiu đó k nổi đâu, mình cũng thử rồi ::brick::
  9. Kuma Ani Ford

:))) 15m lc mà
  10. PhiNhiu

PhiNhiu Cao Thủ Forum

Òày tại bác chưa chuyển sinh thôi, đẩy lên cs t cùy liền à :pde4:
  11. PhiNhiu

PhiNhiu Cao Thủ Forum

S356 nè, người ta hạng 46 mà người hạng 33 cứ đánh hoài nha. Bỏ đi nha :pde21::pde21::pde21:
  12. Kuma Ani Ford

=]] 10lv nữa hơi lâu
  13. PhiNhiu

PhiNhiu Cao Thủ Forum

Hộp bách biến, chợ thần bí 10 bình thần phẩm 50tr exp, các gói exp nữa, đợt t dồn hơn 40k vào đó mới đẩy lv lên nhanh được ấy.Nạp không bằng người ta thì chơi chiêu thôi ::byebye::
  14. Tuna

Tuna Member Chính Thức

Do may mắn pem được thằng hạng 33 thui ::byebye::::byebye::::byebye:: chứ có đánh thử bác rồi, mà có lại đâu ::feel_good::::feel_good::
  15. PhiNhiu

PhiNhiu Cao Thủ Forum

Đh bác mạnh vl ra rồi còn j, tại thiếu chút cấp thôi :cat47
  16. Tuna

Tuna Member Chính Thức

bác cho mình hỏi, team mình hiện tại ssk&skr - ddr&ssr - gai&kks - mdr&obt, mà đi tới đợt phản nhẫn 61 không qua nổi, mình thay gaikks bằng hamura cũng không qua nổi luôn, vậy mình tính đợt tới làm e hd&kkz thay cho gaikks, không biết đội này đánh đấm pk, phản nhẫn, boss, đi ải thế nào nhỉ? ::bad_smelly::::bad_smelly::::bad_smelly::
  17. selfie

selfie Chém Gió Thần Sầu Bách Chiến Nhẫn Giả

tăng thêm dame + tỷ lệ tổn thương lên, thay hidan kkz cho gai kks với dùng hamura thay cho obito madara, tính toán tốc hợp lý cho hợp kích cao, dame chắc chắn cao hơn ban đầu nhiều
  18. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

@Tuna dame bos 1h ít cũng phải 150 đến 200m mới bắt đầu đánh ải 61 được, chiêu hidan + kkz đi, nó đi ải + bos sướng lắm, có giảm miễn thương bos, team đánh mạnh hơn, + giảm tổn thương bos, tăng miễn thương team mình, có khi bos đánh k chết, dame to hơn, pk cũng tạm ổn thôi, phải kết hợp trong đội hình có con giải hiệu ứng nữa là ngon
  19. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Team yếu thì cứ xài mdr + obito đi, nó tank khỏe, lâu chết
  20. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Mình team ssk + nrt, dei + ssr, main, nrt + hinata, mdr + obito đi được đến ải 75, ải 76 trở đi phải chờ tí :))