NRT Tham khảo đội hình boss...

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi songhoang, 1 Tháng bảy 2017.

1. Tuna

Tuna Member Chính Thức

à tiện cho mình hỏi, con gaikks của mình hay bị "Không thể hợp kích" , cái này mình k hiểu lắm, bạn giải thích mình tại sao với :D
  2. Kuma Ani Ford

Kuma Ani Ford Member Chính Thức

Tại vì tụi nó không nhất kiến chung tình :v mỗi người mỗi ngả, đôi ngả chia ly...
    PhiNhiu thích bài này.
  3. Tuna

Tuna Member Chính Thức

::look_down::::look_down::::look_down:: lý do có vậy thôi hả?
  4. Tuna

Tuna Member Chính Thức

cái con giải hiệu ứng mà bác nói là con nào, cho mình ví dụ với cái team mình với ::byebye::::byebye::::byebye::
  5. selfie

selfie Chém Gió Thần Sầu Bách Chiến Nhẫn Giả

Gai kks đánh xong tự mù nên mò không thấy đường đi thôi
  6. selfie

selfie Chém Gió Thần Sầu Bách Chiến Nhẫn Giả

Madara vĩnh hằng là hợp lý nhất kkk ::adore::
  7. Kuma Ani Ford

=]] Toàn đại gia không 29 triệu bạc
  8. Tuna

Tuna Member Chính Thức

::beat_shot::::beat_shot::::beat_shot:: bỏ qua 2 con hội quán đi bác ::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::
  9. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

@Tuna ví dụ như con minato + kushina, giải xong giải random 2 người nữa, hoặc the last ssk sắp tới, nhưng có mdr + obito rồi khỏi chiêu con đó, Gai + kks skil xong tự mù bản thân, nên nó không thể hợp kích được, có thể lấy mnt + kushina là 1 ví dụ
  10. Tuna

Tuna Member Chính Thức

thêm 1 e giải hiệu ứng nữa thì mình nên bỏ em nào ra giờ nhỉ?? toneri thay chỗ ddrssr ổn khong nhi để đi ải + boss thui
  11. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

@Tuna giải hiệu ứng là nó phải có tự giải cho bản thân, để vừa ải vừa bos vừa pk đc, như con minato + kusina ấy là ngon, có buf dame nữa, toneri thích thì xài mà đi bos cũng đc, con dei + ssr tại mình cs nên để nó đi bos, nếu bạn chưa cs thì cứ xài toneri đi bos cũng đc, buf dame cho ssk + skr
  12. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

:pde62:Lại boss éo biết có bao nhiêu pic về nó rồi nhỉ. Boss 13h hay 22h nó cũng chỉ có 2 đội hình chính
    1 là dame chết cmnl gồm những tướng có thiên phú/ skill tăng công, giảm thủ, hợp kích cao để tối đa hóa sát thương điển hình như (tự tìm nhá:pde10:) . Trận hình hay sử dụng là 2-3 hoặc 3-2.
    2 là sống qua turn nộ. Gồm những tướng có thiên phú/skill giảm công, tăng thủ, viện trợ cao, có thể thêm tướng hồi máu ví dụ như 3 con trong kccc và 2 con trong hội quán toàn con trâu :pde36: . Yêu cầu cơ bản của team này là miễn thương của ít nhất trên 140%.
    PhiNhiu thích bài này.
  13. songhoang

songhoang Member Tích Cực

Đội hình hiện tại của mình là pain&konan, ddr&ssr, naru&hina, mada&obi. team boss đổi mada vs hamu thế có ok ko?
  14. songhoang

songhoang Member Tích Cực

theo bạn đội hình tướng nào tốt nhất để dame boss
  15. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

@songhoang Như sói nói đó, có 2 loại đội hình 1 là dame siêu to để kết thúc bos trước khi bos dame nộ, 1 đội hình là thủ siêu trâu để bos dame nộ không chết, với đội hình của bạn thì xài 1 trong 2 con cũng không chênh lệch lắm, lấy đi cũng được, đôi khi nó lên thần hợp kích nhiều dame to hơn, còn mdr + obito thì ổn định
  16. Kuma Ani Ford

:D nộ liên tục là ok nhé bạn
  17. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

tốt nhất là kết hợp cả 2 bạn ạ dùng team dame nhưng ép miễn thương + cứu viện sao cho sau turn nộ còn 2 con sống là ok ::beat_brick::ăn chặt turn 8x phản nhẫn mình đã thử và éo thành công ::bang:: do con còn sống lại là thằng lozz main :) ::big_smile::
  18. 2308

2308 Member Tích Cực

ĐH mình naruto&sasuke, naruto&hinata, pain&konan, hamura, main. Thứ tự tốc để theo vậy, lc PVP gần 22m đi phản nhẫn từ đầu tới turn >120 không chết mạng nào.
  19. Kuma Ani Ford

main bác muốn mạnh thì up full bát môn vào :v bá nhé
  20. Sói Cô Độc

:pde45: mới đỗ môn thôi còn lâu ms full đc :pde30::pde30::pde30: