NRT Hỏi về cách đầu tư

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by UzumajuDuyTam, Aug 20, 2017.

1. UzumajuDuyTam

UzumajuDuyTam Member Chính Thức

Đội hình em gồm ssk-skr, ssk-nrt, pain-konan, main, mdr-obi ..giờ e còn 30kv và chỉ còn đúng 1 củ để ăn quỹ ninja cũng như đợi đệ thất và quỹ trưởng thành tháng sau thì k b có đủ lấy đệ thất rồi quỹ trưởng thành lun k ạ :((( e tính quỹ ninja nạp 500k ăn xong tới đệ thất là hết r nạp 500k nữa k bít lấy đủ k mọi người ? hay là k nên lấy đệ thất mà nge nói tháng 9 sn game k bít có ra chiến thần k. Mong mấy bác có kinh nghiệm vào hướng đi cho em với :(((
  2. selfie

selfie Chém Gió Thần Sầu Bách Chiến Nhẫn Giả

set chiến thần chắc k ra nữa đâu
    quỹ ninja thì cứ ăn bt thôi :pde22: đệ thất khi nào ra tính sau
    UzumajuDuyTam likes this.
  3. Small

Small Độc Cô Cầu Bại Moderator Cộng Tác Viên 568Play Người Hướng Dẫn - Naruto

Set CT thì hên xui nhé còn 500k kia để lấy đệ thất chắc phải sau quỹ :3
  4. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Nạp 500k ăn quỹ ssk lev 4 ( hi vọng đủ ) không thì nrt lev 5, thoải mái chiến rồi, thích em nào mua em đó đi
  5. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

Set chiến thần:pde5:....năm nay nhiều thanh niên hóng chiến thần dữ:pde8:
  6. RyoSaki

RyoSaki Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

hên xui cái gì nữa, nhớ lúc set chiến thần ra là nó bảo chỉ ra 1 lần duy nhất. chắc giờ có ra thì ra set khác thôi
  7. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

bạn có 30k, nạp 500k hi vọng được 25k vàng = 55k, mua quỹ ninja, tốn 25k còn 30k, hi vọng được ssk lev 4 trả lễ 63k tổng được tầm 90k, bạn mua đệ thất tốn 50k, còn 40k, nạp 500k được 20 đến 25k vàng nữa ,vẫn đủ mua quỹ 60k nhé bạn
  8. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Nói chung thì chiến thần đừng hi vọng, nhưng việc bạn nạp 500k mua quỹ ninja sau mua đệ thất sau mua quỹ 60k vẫn đủ nhé, vì mình chưa tính nạp 500k kích hoạt được skr và có even gì gì mà nạp 10k được 1000 vàng nữa đó, nên thoải mái nha bạn
  9. selfie

chiến thần có code mà lo gì :pde35:
  10. UzumajuDuyTam

kaka tks bác hi vọng hên ra đc ssk lv 4 thì thoải mai quá :D tại nạp đợt này đói meo chắc 3 4 tháng nữa ms tiếp đc mà k mua quỹ 60k thì coi như khóc nhìn bọn sv mình nó nã :(((
  11. UzumajuDuyTam

code gì v bác ?
  12. UzumajuDuyTam

ăn hành quá mà phải nhắm thôi :))
  13. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

code bị band:pde3:
  14. selfie

Tiết lộ ăn ban nữa thì ... :pde5:
  15. UzumajuDuyTam

tiết lộ lén e đi bác :))))))))))))))))
  16. selfie

:pde84:

Share This Page