[Cầu Truyền Hình] Trực Tiếp Buổi Off SN VHT 2 Năm Tại Hà Nội.

Discussion in 'Sinh Nhật Vua Hải Tặc Lần 3 ' started by nuns2koi, Aug 22, 2014.

1. gunslinger

gunslinger Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới

2. EiichiroOda

EiichiroOda Member Tích Cực

Bác tìm đc chưa ??
  3. 0972624678

0972624678 Member Tích Cực

EiichiroOda ngồi quán nào đấy. t cũng đang trong quán net này =))
  4. EiichiroOda

Chuột Club :)
  5. MarcoS120

MarcoS120 Thành Viên Mới

E đ
    E đang ơ đay rồi . Đông lắm bác ợ
  6. VoBoBen

VoBoBen Member Chính Thức

7. TraTenChoTao

TraTenChoTao Thành Viên Mới

Các bạn ở trong hỏi Mod xem, ko đăng ký mà đến có được quà ko nhé, Thanks!
  8. EiichiroOda

e đến rồi ra ngoài ăn cái đã rồi vào :)
  9. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

miền Trung gió lào,cát trắng,náy cháy cả dái chỉ ngồi hóng từng hình ảnh trên 4rum:oops:
  10. Super Sage Mjn

Super Sage Mjn Member Tích Cực

có 2 vé mời offline . đặt cái lịch đi hn từ sáng mà phát sinh chút chuyện ko ra được [​IMG]

ai thương mod gửi về cho mod vài code đi
  11. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

mod chụp lại hình các mod rùi up lên đây đi
  12. b0rnbad

b0rnbad Member Tích Cực

Review nhanh từ buổi offline VHT từ Nguyễn Khang :
    điểm cộng : nhân viên VHT nhiệt tình.
    điểm trừ : quá nhiều
    1/ khâu chuẩn bị chưa tốt , phòng đông + nóng , có quá nhiều người ko có ghế , phải đứng.
    2/ code phát lung tung . ko hiểu đăng ký nhân thư mời qua email có tác dụng gì nữa. cứ đến chìa tay ra là nhận code ( trừ code check in fb thì phải vào fb để chứng minh )
    tình trạng : mình để ý có người 3,4 code nhưng có người ko có code nào. đặc biệt là Code người ở xa đến : có những người từ thanh hóa, nam định đến nhưng ko có code Người ở xa. MÌnh hỏi thử 1 vài người tay cầm CMND chờ code , thì đều trả lời chưa nhận đc và KO BIẾT NHẬN Ở ĐÂU. Ra nói chuyện với nhân viên VHT thì bảo : code đã hết.
    - Em ơi, còn code nào ko ?
    - Dạ, hết rồi ạ.
    - Cả code cho những người ở xa cũng hết à?
    - vâng
    - vậy BTC có kế hoạch bổ sung code ko ?
    - dạ , ko anh ạ
    ???

tình trạng: những người lặn lội từ xa đến , mong được giao lưu và code là phần quà cho họ thì lại ko đc. VẪn biết là ngoài code ở xa , còn code mini game cũng như 1 vài code khác, nhưng cái nào ra cái đấy. code ở xa được mong đợi nhất vì có giá trị cao.
    ko biết BTC có kế hoạch gì ko : như phát code qua email cho những người đã đăng ký, và ở xa?

3/ lúc ra về, gặp 1 thanh niên đi vào. mặt đầy máu ( thật luôn ), có dính ít băng gạc trên mặt, chú ý nhìn tay cũng bị chảy máu xước xát --> đoán là phóng xe đi offline , bị ngã nhưng vẫn cố đến :D
    duyduc and silvadk like this.
  13. silvadk

silvadk Member Tích Cực

Các mod nhiệt tình thật, 1 điểm cộng trong nhiều điểm trừ
    Anh em có ở xa lên tham gia mới thấm thía cái cảnh treo đầu dê bán thịt chó, đắng lòng khi mod thông báo "hết code ở xa"... vượt cả trăm cây số chứ ít đâu, bạc thật
  14. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Đã dự HN 700 người, sao ko tổ chức chỗ nào thoáng hơn, có máy lạnh cũng tốt mà
  15. dongtay17

dongtay17 Thành Viên Mới

ko nhận đc cái code nào chỉ vì ngủ quên trong quán net :D
    Last edited: Aug 23, 2014
  16. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Còn khâu phát code thi chi cần xem CMND là bít ai ở xa thôi, còn code tham dự cứ bước qua của thì phát cho 1 cái :)
  17. Buggy

Buggy Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

Mình đang hoạt động cách mạng bên nước ngoài, không đi đc....tiếc !:(
  18. BopStyleBeoStyle

BopStyleBeoStyle Thành Viên Mới

nóng nực quá độ khiến vô số ng phải bỏ về vì ngồi chịu nóng cũng làm gì còn code mà ngồi? đăng kí rùi đi. có thư mời thì vẫn k có code. đắng lòng các thanh niên :eek:
  19. MarcoS120

MarcoS120 Thành Viên Mới

k hiểu mode làm ăn thế nào .. trên diễn đàn thì các bạn lặn lội từ xa đến nhớ mang theo cmt đi nhận code người ở xa .. thà nói là k có đi để đến dự cho nó vui vẻ .. đằng này nói trên diễn đàn khác mà thực tế lại khác .. khác gì treo đầu dê bán thịt chó
  20. oBurinS14

oBurinS14 Member Tích Cực

khá ức chế cách làm việc treo đầu dê bán thịt chó Thật là tội các bạn ở xa lên mà đi off thôi làm ăn chán nãn thật bên off Tp.hcm đi off phải bỏ 100k ra để lấy code tham dự 1k beri khá nãn @@

Share This Page