NRT Tsunade & Terumi

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi BiBo195, 28 Tháng một 2018.

1. BiBo195

BiBo195 Member Tích Cực

Hiện tại mình muốn chiêu Tsunade & terumi mà ko biết em nó có j đặc biệt ko ? đi PK thế nào, boss, ải ra sao. lợi chỗ nào, yếu chỗ nào . Mong mọi người giúp đỡ. tại ko có nhiều tiền đầu tư nên nếu có mua con này mà cũng ok thì cũng ko có j để hối tiếc :D . Tks trước.
  2. YiLing

YiLing Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

Tỷ lệ PVP/PVE là 7/3
    PVP:
    • Gây Mù không thể giải được
    • Khi chết buff 40% tốc cho all team
    • Khi skill tạo 1 buff (cái này ko rõ công dụng nhưng mình thấy nó ghi là toàn team tạo sát thương tổng kết sau đó tăng 30% sát thương thêm chắc là toàn team gây 10m dame thì chốt turn nó mất thêm 3m dame nữa)
    • Cấm hồi máu không thể giải được gây khó khăn cho quân buff HP và Final
    • Là tướng thiên về tốc độ nên build chung với các tướng có thiên phú tăng tốc độ như HokageVII Sakura
    PVE:
    • Cấm hồi máu có thể qua Địa Hạ Thành tầng 10 20 dễ hơn so với DeidaraSasori
    • Buff dame tổng giúp team dame khỏe hơn
    LỜI SAU CÙNG (CÁI NÀY CHỈ MANG TÍNH CHẤT CÁ NHÂN AI THẤY KHÔNG THÍCH THÌ ĐỪNG NHÍCH VÀO NHÉ :D) 2 THÁNG SAU CÓ ITACHISHISUI RÙI NÊN CON NÀY KHÔNG DÙNG LÂU ĐƯỢC
  3. NamXeKo

NamXeKo Cao Thủ Forum

YiLing ơi vd như quay lấy ` con tướng nhiều điểm nhất kho báu thì đc nhiều tiềm năng hoàn cực phẩm k
  4. YiLing

Cái này hên xui chứ sao biết được, cái tiềm năng hoàn chủ yếu ở gói quà VIP vs SALE thui chứ mấy cái này có được là bao nhiêu đâu :D
    NamXeKo and Small like this.
  5. NamXeKo

NamXeKo Cao Thủ Forum

haizz đen quá làm s quay đc ngọc ở góc đây
  6. BiBo195

BiBo195 Member Tích Cực

Itachi shisui có j mạnh ko bạn. mình thấy nó cũng ko hot lắm :D ( ý kiến cá nhân ) . mà đợi tới 2 tháng sau mới ra con đó thì thôi dành dụm chiêu luôn mấy con tướng mới cho rồi :v
  7. YiLing

• Mấy con tướng về sau không có miễn dịch Giam Cầm nên nó có thể chơi lâu dài
    • Có 20% Miễn Thương All team nên đi ải cũng ok phết đấy
    • Hỗ trợ tốc cho team cũng bá cmn đạo luôn :D
  8. DaBeztBoy

DaBeztBoy Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song

Lấy free vàng thì cứ triển đi bác ơi, lỡ 2 tháng nữa bỏ game rồi thì cũng chả để làm gì ::brick::
  9. YiLing

Chỉ sợ game sập thôi chứ đây còn lâu lắm mới bỏ :pde30:
  10. BiBo195

BiBo195 Member Tích Cực

à mà tính ra tui thấy cái kho báu mà ko có ev vòng quay lễ kim cũng ko rẻ hơn là bao. đợt chợ thần bị tsunade & terumi 36K vàng, đợt kho báu này 720 điểm tích phân x 50 lên cũng 36 K vàng . đc cái xài lễ kim , mà t chả cáo bao nhiêu lễ kim nên thấy tốt nhất để dành chiêu mấy con tướng sau này cho r :D
  11. NamXeKo

NamXeKo Cao Thủ Forum

36k nào chỏi 28k thôi nhận lk thừa nữa là có hơn 20k thôi
  12. BiBo195

BiBo195 Member Tích Cực

Ủa . 1 điểm tích phần bằng 1 lần quay . Mà 1 lần quay là 50 vàng . Nhân 720 điểm là 36k chy
    z là nạp cỡ 500k mới đủ :D tại chỉ có 10k lễ kim thôi à . 500k này tích đến tướng mới có khi ổn hơn :((
  13. UchihaSaitama

UchihaSaitama Member Chính Thức

BiBo195 sao ko quay 50 lần = 2k vàng kìa @@ => tốn tầm 28kv đúng r đó
  14. BiBo195

BiBo195 Member Tích Cực

Lúc đầu minh cũng tính là lấy số tích phân chia 50 rồi nhân 20 là ra 28k800 vàng. Mà chả hiểu sao 1 hồi ngồi tính lại lấy số điểm nhân 50 mà thôi. Có lẽ chiêu deidara vs sasori luôn . Kích ninja liên kết luôn. Khỏi chiêu terumi & tsunade
  15. BiBo195

BiBo195 Member Tích Cực

Nhầm nhân 2000
  16. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Nói chung thì 1 bên xài lễ kim, 1 bên xài vàng, đó cũng là sự chênh lệch khá đáng kể rồi, khi bạn quay kho báu, bạn còn được kha khá vật dụng đi kèm từ quay kho báu đó, bên cạnh đó là lễ kim + ngọc + pháp khí từ even thập vĩ. còn chợ thần bí, bạn thấy 36k vàng đó chỉ là bề nổi thôi, còn việc bạn tốn bao nhiêu vàng reset ra tướng rồi ra giá đó cũng là 1 vấn đề lớn nữa