NRT Thỉnh giáo đội hình sức mạnh qua Địa Hạ Thành tầng 30 40

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi YiLing, 3 Tháng hai 2018.

1. YiLing

YiLing Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

Như trên , các sư huynh nào đã qua 2 ải trên cho e xin cái đội hình và chỉ số miễn thương , sát thương, các thứ tự đánh của từng con trong team (nếu cần thiết) các kiểu ạ ! Xin chân thành cảm ơn !
    Biết chủ nhân bài viết có : HidanKakuzu , DeidaraSasori , SasukeSakura , MadaraObito , Final Sasuke , Tenten.
  2. sonvu989

sonvu989 Member Tích Cực

.
  3. DaBeztBoy

DaBeztBoy Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song

Chơi team madara obito, tenten, hidan kakuzu, sasuke sakura không qua à bác?
  4. DuongRosewood

DuongRosewood Cao Thủ Forum Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả

bác tầm 35m lc là qua được 2 map đấy nhé
  5. YiLing

phải tới 35m á @@ , sao trong sv mình có thanh niên 27m tới ải 79 rồi cơ mà :D, vì lý do là hỏi bác ấy bác ấy lại nói do mày dở này dở nọ thôi nên lên forum tư vấn cho lành :D
  6. YiLing

đánh nó buff dame lên 70% quét 1 phát 5 cục đá rớt xuống nát sạch team (miễn thương 160% cũng chết)
  7. ShiNa

ShiNa Thành Viên Mới

... Mình thấy có người lc 22m đã qua được tầng 79 rồi kìa
  8. DuongRosewood

DuongRosewood Cao Thủ Forum Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả

người ta tháo tướng xuống đấy bạn ơi 22m khi qua tầng 20 thôi ấy chứ
  9. YiLing

pvp 27m là sức mạnh chính thống của a ấy :D
  10. Small

Small Độc Cô Cầu Bại Moderator Cộng Tác Viên 568Play Người Hướng Dẫn - Naruto

không thể nào được @@ 27m k qua đc 79 đâu :|
    Tùy trận mà chọn tướng thôi chứ k cố định lắp vào mà leo đâu, mấy ải thường thì team bạn dùng TenTen, MadObi, HidanKkz, SasuSaku Main dùng Thán Thức Chi Tường. còn mấy ải chốt có tướng đặc biệt thì tự biến team thôi mình k nhớ rõ ở các tầng con gì =]] khi nào kẹt thì lên đăng bài hỏi tiếp :v với up thủ vào, cái đó nó đỡ thốn. up miễn thương k thủ nó phản đòn cho chết :|
  11. YiLing

Theo như được biết là tầng 30 gặp boss MadaraObito , tầng 40 gặp HidanKakuzu
  12. DarkRandzz

DarkRandzz Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song

nếu team chú có hashirama uế thổ + sasuke sakura thì vượt tầng 50 cũng dc nói chi là tầng 30 40... miễn là team chú miễn thương phải trên 180% thì ms thọ dc wa skill của các tầng đó