NRT Cần tư vấn giúp địa hạ thành

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Vip0Number1, 3 Tháng sáu 2018.

1. Vip0Number1

Vip0Number1 Member Chính Thức

Chào anh em

Anh em nào đánh địa hạ thành có kinh nghiệm chỉ mình.
    Mình mới chuyển sinh đánh tầng 10 mà nó cứ chống đỡ.
    Theo như mình biết thì chống đỡ là do phá kick mình yếu.
    Nhưng phá kick max 90 thôi mà.
    Vậy làm thế nào để bọn nó bớt chống đỡ. Mong anh em chỉ giáo
    Thank anh em
  2. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

up chính xác lên thì bớt hơn tí acc ít đầu tư thì buff tam thủ vào mà đi qua
  3. HaoZhao

HaoZhao Member Tích Cực

thủ thôi mà muốn qua địa hạ thành thì đã clear 100 tầng hết rồi nhá , chỉ có tâm ghê
  4. BinyeuBu

BinyeuBu Member Chính Thức

:V acc bạn bn lực chiến :V, tham khảo đại ca tooth có vid qua 60 ải đầu ấy, cơ mà acc tooth thì khỏi nói r, ổng clear all từ hồi nào
  5. HaoZhao

HaoZhao Member Tích Cực

à thì mình VIP6 21m thôi nhưng cũng tới tầng 80 rùi , chi tiết team thì chỉ cần là tướng kho báu. HidanKKZ Tenten Final là phải có , hàng sau thì tùy vào boss đánh như thế nào mà mình lựa chọn , nếu team quái có tăng HP thì dùng DeiSar hoặc TsunadeMei vào còn ko có tăng HP thì chọn con tăng miễn thương (sát thương phải đủ cao để con dame chính đánh vô máu nó) hoặc con tăng sát thương (miễn thương phải đủ cao để nó đánh ko thấm mình) , nếu gặp phải tầng DOT thì buộc Final phải đánh đầu tiên để giải all team
    P/S Tầng 70 nó có đánh mù thì team kho báu có thể ăn dc là ItachiShisui Tenten HidanKKZ Final (có đồ kháng CC 30% thì xoay tay còn ko thì 60%)
    Vip0Number1 thích bài này.
  6. Vip0Number1

Vip0Number1 Member Chính Thức

Thank bạn trả lời. Mình muốn hỏi là bạn đánh nó có bị chống đỡ không khi phá kick của bạn 90% rồi. Và cái gì kháng chống đỡ