[TRỰC TUYẾN] VƯƠNG GIẢ CHIẾN MÙA 30

Thảo luận trong 'Vương Giả Chiến 30' bắt đầu bởi kissyou90, 7 Tháng bảy 2018.

1. Vữa

Vữa Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Gắn Bó Lâu Năm Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

À không ý mình là ngu như bạn thì chỉ có như thế mới làm bạn khôn lên thôi, có não thì dùng não tí đi, cái thói óc chó neht1 chữ vào mồm người khác coi bộ chưa bỏ được, hihihi.
  2. Vữa

Vữa Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Gắn Bó Lâu Năm Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Ơ thế bạn ko mua acc à, thế mùa sau mình bảo mấy "anh em thân tình" của mình ở cụm 1 cho "nhường" acc xong đánh với bạn nhé, hí hí.
  3. Tanuki

Tanuki Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

cái đó thì chịu chả biết ai thói... mà ở đây nơi công công ae nói chuyện giao lưu bạn đừng dùng mấy từ khiến nhã mất quan điểm ở nơi ae và bạn bè qua lại... người ta coi bạn ko ra gì đó...
  4. Vữa

Không ai dùng của quý mà ném cho chó cả. Hí hí.
  5. Tanuki

Tanuki Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

bạn vẫn chậm hiểu như ngày nào... vẫn ko chịu nghe đọc hiểu.... cho.. nhường... hay làm gì ko biết... đã cho hay nhường thì pải mình là chủ acc.. thay hết tt và tâm huyết up LC nhé... hóng đợi bạn cho hay nhường gì đó 1 acc rồi cày up LC để m thấy sự tâm huyết của bạn đối với game( m ko tâm huyết mấy cày từ 8m4 lên 11m4 trong 6 tuần ah.. mong bạn vượt qua
  6. Petrolimex

Petrolimex Chém Gió Thần Sầu

Acc tanuki muốn lấy lại thì đơn giản thôi. Căn bản acc đó tài nguyên dự trữ thời Nam để lại còn nhìu lắm
  7. Tanuki

của quý á... mà ném cho chó á... ồ cái gì của bạn là của quý mà có ý định và suy nghĩ sẽ ném cho chó và suy nghĩ lại là của quý ko ném cho chó thế. Suy nghĩ của m lại khác của quý là 1 thứ thiêng liêng mà bạn tôn trong, yếu quý và giữ gìn dù điều gì xảy ra...( m khuyên bạn hãy giữ lấy nó và đừng dùng lời nói thô tục buông nó ra) mất nhân cách lắm
  8. Vữa

Lập luận và so sánh vẫn ngu như xưa đấy thằng Hoa Thanh Quế ::baffle::. Tạo 1 acc mới hoàn toàn 1 tháng nhảy vài củ LC thì chắc ko bằng 1 acc đã full gần hết, tài nguyên 1 đống sẵn có đâu nhé ::shame::. Nói thế khác nào bảo tao địt mẹ mày đẻ ra mày với việc bố mày địt mẹ mày đẻ ra 1 con bò đâu ::shame::
  9. Vữa

Dĩ nhiên là lời nói bth của tao là đồ quý rồi, còn con chó thì chắc chắn là mày rồi, hí hí hí. Dễ hiểu thế mà vẫn ko ngộ ra à ::shame::
  10. Tanuki

nhiều hay ít thì chủ acc mới biết nhé.... tài nguyên up đồ chính là đá ám kim nhé... mấy cái Ablu thì xin mạn phép hỏi bạn Sơn bán code.. mình mua up để 500 túi nguyên liệu mở x3 all trong kho ko thèm dùng vì ám kim cày vở mồm nhé... chắc bạn ko am hiểu về game nên nói vậy.... và cũng ko biết gì về acc lhcs mình cầm... bann nên hỏi bác Nam Nguyên thêm chi tiết nhé... m chỉ biết dùng là lúc m cầm là acc nát lắm. thằng chủ acc nói 1 câu may mà tao còn chưa phá hết đồ
  11. Tanuki

thằng chủ acc ở đây là thằng chơi 1 năm từ lúc bác Nam Nguyễn nghỉ nhé
  12. Tanuki

thì ra là vậy của quý của bạn sẵn có nhỉ nó đã bị lộ ra là lời nói của bạn á a hjhj..... kinh quá... nó sẵn có quá nhỉ thì ra trong suy nghĩ của bạn những lời nó hàng ngày đơn giản uốn lưỡi nói ra là của quý... đúng là của quý của kẻ phàm phu tục tử
  13. GodHades

GodHades Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới Băng Mũ Rơm Shura

Có đánh all sever chắc có đánh nhau to mất =)))
  14. Yui Yuigahama

Yui Yuigahama Bá Đạo Forum Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Con acc Tanuki s54 này gắn liền vs cái tên nam nguyễn r cho dù bị phá hay lên top j đi nữa vẫn chỉ có thể là nam nguyễn :pde13:
    Ron thích bài này.
  15. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

cuộc chiến ở cụm dưới chưa giải quyết xong giờ lan lên cụm 1 r ::too_sad:: lửa chiến tranh thiêu đốt cụm 1 .
  16. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Lên hết đi để mình xuống 2 nào ::too_sad::
    Ăn hành vl
  17. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

Vữa 3 tanuki 1 :( nếu k có j cản dc thì 2 mùa nữa tới mùa thứ 3 kể từ mùa này 2 ng dc quyết đấu thật sự ::confident::
  18. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

:pde36: War liên sv welcome to cụm 1
  19. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

Mua sao đc acc top 1 ::look_down::
  20. Tanuki

vậy thì cả đời bạn là 1 con người tầm thường, vì bạn luôn gắn liền với 1 cái gì đó của xã hội dựng sẵn, 1 con người ko có niềm tin của bản thân