NRT Mới chơi lại nên quên nhiều cái a e trợ giúp được chứ

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi traihp92, 24 Tháng mười một 2018.

1. traihp92

traihp92 Thành Viên Mới

Mình chơi game này cách đây 2 năm rồi, nhưng bỏ lâu rồi ID tên trước là Vũ Tôn (không nhớ sv nào =)) )
    giờ thấy nhiều pet mới ngon quá ae cho hỏi đầu tư tầm 1m thì nên lấy những pet nào đảm bảo cho cả đi boss và PK, thanks nhiều từ sự trợ giúp của mọi người
  2. Minatnaruto

Minatnaruto Member Chính Thức

Có 4 con pet ngon nhất thích khách tony chopi panda và cupid pet pan da bán ở chợ đen giá 20k vàng còn cupid thường xuất hiện trong đua top cũng khá là dễ lấy còn pet thích khach là con pet mạnh nhất nó dành cho đại gia . Bạn có thể chơi event mèo trả lễ pet ở đó cũng khá ngon mà giá cũng ok
  3. ngoctu1610

ngoctu1610 Member Tích Cực

mua pet o ong gia noen o meo tra le gia 3k 4k vang ma chi so cao lam. thua may con moi nhat thoi.
  4. traihp92

traihp92 Thành Viên Mới

xin mình cho hỏi ý mình là tướng ấy ạ, vì mình thấy giờ có nhiều cặp nhân vật đi cùng nhau như pain+konan, KKS+gai, haku+zabuza, đấy ý mình là mún hỏi mưa tướng nào là ổn, với cả sao giờ mình quay kho báu không được. Hnay mình mới quay miễn phí 1 lần thôi k phải quay vàng
  5. traihp92

traihp92 Thành Viên Mới

thanks bạn có con pét event này có nên mua k ạ à tiện cho mình hỏi để lên víp 6 cần nạp bn vnđ hả các bạn
  6. Minatnaruto

lên vip 6 cần nạp 1tr nếu có event nhân đôi kinh nghiệp vip thì nạp 500k còn tướng mạnh nhất bây giờ mình liệt kê cho bạn từng vị trí hàng sau có kks obito , hyuga hanabi , hinata-neje cũng khá ngon , hàng giữa cho tới bây giờ samehada kisame là ngon nhất hoặc bạn có thể tham khỏa thêm gai-lee , haku-zabuza, hokage 7 cũng rất ngon nha bạn hàng đầu có minato-naruto , final sasuke , nagato-itachi hoặc madara obito
  7. Minatnaruto

còn event mèo trả lễ bạn để tới ngày cuối cùng hẳn mua nhá vì ngày cuối cùng là con pet mạnh nhất được bán
  8. traihp92

traihp92 Thành Viên Mới

cảm ơn bạn nhiều nhé nhưng giờ tại sao tớ quay kho báu không được, ấn quay kho báu nhưng vàng k mất mà hnay mình mới quay miễn phí 1 lần, hay là game giờ hạn chế quay trong ngày
  9. Minatnaruto

bạn bấm vào bòng quay vàng trên thanh giao diện nhá quay cái đó mới được điểm để đổi thưởng
  10. traihp92

traihp92 Thành Viên Mới

bạn có facebook k tớ kb cho dễ để bạn chỉ
  11. SuperDragon

SuperDragon Member Tích Cực

bấm vào bên này nhé bạn. bạn quay 50 lần ấy. tốn 2000 lễ kim. khuyên bạn nên chơi bằng lễ kim cho đỡ tốn kém.
    bạn nên canh event nào nạp 500k được hơn 30k vàng thì hãy nạp, khi có vốn tầm 60k thì dễ chơi hơn. đừng tiêu linh tinh. Thân.
  12. boycodonhp

boycodonhp Thành Viên Mới

cái event bạn nói nạp 500k đc hơn 30k là sk gì ấy ạ, hqua mình nạp phí mất 1tr đổi kks gai + SSR DDR ngố quá toàn hero out meta mất r
  13. SuperDragon

bạn xem tổng 1 ev được bao nhiêu vàng rồi mới nạp
    ví dụ ev đang diễn ra nạp 500k được 5000 + 2500 (tặng 50%) + 5000 ( mèo chiêu tài) + 5188(nạp tranh mua) + 5000(trả lễ world cup) + 7000( đào bảo) + 5000( 5 NGÀY gia tộc) = 34688 vàng nhé
    nạp 500k là đẹp r. nạp 1m k ngon bằng 2 lần 500k đâu
  14. boycodonhp

nên lấy obito kks hay hinata neji hơn hả bạn
  15. SuperDragon

team bạn có gì rồi
  16. boycodonhp

có kksobito rồi bạn ơi =)))