VHT mua acc top 1 tphcm

Thảo luận trong 'Chợ Trời' bắt đầu bởi dsvvxvzxvsda, 2 Tháng mười hai 2018.

1. dsvvxvzxvsda

dsvvxvzxvsda Member Tích Cực

như tieu đề mình cần mua 1 acc top 1 lực chiến cỡ 17m . giá mình mong muốn < 6m . mình muốn gd trực tiếp tphcm . có thể nt qua sdt 0798316391 . hoặc fabook https://m.facebook.com/Le.ThanhFa
  2. Shanks

Shanks Độc Cô Cầu Bại Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

trc t còn có thấy chứ h ko thấy ai rao bán acc mà lại là 17m nữa
  3. Trumxo

Trumxo Member Tích Cực

bỏ 6m của bạn vào cầy top LC 17m có phải tốt hơn k?:pde13::pde19:
  4. Shanks

Shanks Độc Cô Cầu Bại Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

6m là chưa đủ, cta cần phải hơn thế nữa =)))
  5. mrken

mrken Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông

bạn nạp 60m chưa biết có lên nổi k ấy ::angry::
  6. dsvvxvzxvsda

mình mua của những bạn chán game chơi cho vui . chứ game này nếu tính tiền nạp xong bán acc thì bao nhiêu cho đủ.
    với lại game này chỉ có ai fan onece piece mới chơi thôi . có mấy lúc bán acc chả ai mua mình đăng mua do hứng thú nhất thời . có khi vài ngày nữa lại chẳng muốn mua nữa
  7. HYPERSPACE

HYPERSPACE Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

6m là thừa rồi, trước mình thấy account siêu top cũng chỉ 4,5m thôi, chúc bạn sớm mua được nick
  8. mrken

mrken Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông

mình biết là bạn mua rồi, ý mình đang bảo ở trên có ông bảo nạp 6m cũng lên được như thế
  9. dsvvxvzxvsda

kakaka 6m nạp vô chỉ như 1 cọng lông trên mình trâu. lên top gì dc bạn ơi
  10. Shanks

6m cx đứng top đc 1 2 tuần of sv mới đấy khi ms chơi đấy =)))
  11. Trumxo

Trumxo Member Tích Cực

nếu hiểu đc lời nói đó vs chủ topic thì chúng ta k có bàn cãi. còn k hiểu đc thì e xin chịu :pde7:
  12. Trumxo

Trumxo Member Tích Cực

bạn nghĩ 6m nạp vào cày đc lc lên 17m k? nếu đc chắc cũng hết fim :)) ,ình đoán là vậy :))
  13. Shanks

thì tất nhiên là ko r, vì thế mình ms bảo là 6m là ko đủ =)))
  14. dsvvxvzxvsda

vậy nạp vào 500 triêu chắc bán dc phải cỡ 200 triệu nhỉ. hài vãi
  15. KelStyle

KelStyle Member Chính Thức

mình có acc top 1 có caberus với rebeca lc 10m7 , bán 1m5 bạn mua ko ?