Các bình luận trong tin nhắn hồ sơ bởi KhaBear

1. bibumase
    bibumase
    bạn phải trả lời đc câu hỏi này rồi mình giúp tiếp : bạn thích đi theo con đường nào nhất? PK, Boss hay Vượt Ải, hoặc kết hợp giữa những con đường nào?
    1 Tháng tư 2016
  2. KhaBear
    KhaBear
    Mình lúc đầu định theo hướng PK nhưng vì sv mình có tới 2 anh ngoại 1 người thì mình nghĩ bật được còn người top thì chịu. Nên chuyên qua VA và Boss bạn có thể chỉ mình kết hợp cả 2 tốt nhất không? thêm tí chất PK cũng ok :D
    1 Tháng tư 2016
  3. bibumase
    bibumase
    ok lời khuyên của mình cũng là nên theo đội hình dame boss nhé, vì theo dame boss sẽ kiếm được rất nhiều bạc + exp, dùng số bạc đó up vĩ thú vượt trội hơn so với đối thủ thì sau này bạn sẽ bật ngược lại PK được.
    1 Tháng tư 2016
  4. bibumase
    bibumase
    bạn đang có những ninja gì rồi, kho báu đang có bao nhiêu điểm?
    1 Tháng tư 2016
  5. KhaBear
    KhaBear
    Rất mừng vì bạn đã trả lời. Hiện tại mình cũng gần lv 60 thôi nên chưa có ninja gì tiêu biểu cả toàn bình thường thôi như haku rock lee... Còn về kho báu hiện hôm nay quay xong là 620 điểm. Nhưng hiện h thì mấy anh ngoài nc ăn thú cực nhanh 1-2 phút là ăn hết mình ks không kịp nữa.
    1 Tháng tư 2016
  6. bibumase
    bibumase
    bạn đưa nick cho mình mình vào xem thông tin, hoặc đưa cái server của bạn để mình xem chi tiết hơn rồi mới đưa ra lời khuyên chính xác đc, nếu đưa nick thì bạn inbox riêng mình nhé, đây là tường đừng có post lên.
    1 Tháng tư 2016
  7. KhaBear
    KhaBear
    Mình sv s142 Akarsuki 2 đó bạn vào xem đi. Hiện tại mình không chiêu tướng vàng nên đấu không lại ai cả.
    1 Tháng tư 2016
  8. bibumase
    bibumase
    về làng cơ bản đi
    1 Tháng tư 2016
  9. bibumase
    bibumase
    tên gì
    1 Tháng tư 2016
  10. KhaBear
    KhaBear
    Cục Vàng bạn.