Âm ssroll chục ngày chưa giải quyết

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi AmanoDJinzo, 19 Tháng chín 2012.

1. KoolBoy

KoolBoy Member Tích Cực

mình cũng bị thế mong nph xem lại
  2. AmanoDJinzo

AmanoDJinzo Thành Viên Mới

cám ơn cho phải phép í mà :))
  3. cniceblue

cniceblue Thành Viên Mới

Jinzo bị lỗi này cả tháng trời rồi không làm ăn được gì vậy NPH có chịu trách nhiệm không ? giờ post lên 4rum hay gửi hỗ trợ thì đều nhận được là đang xử lý, thôi thì mình cho phươn án xử lý lun này, Game 5 bỏ ra 200 nghìn mua lại cái thẻ nạp vào tại khoảng Jinzo cho mất đi số -, rồi từ từ tìm cách fix sau, nhanh-gọn-lẹ, phải chi giải quyết nhanh dùm người ta thì không nói gì, đằng này im lun, hay là sợ Jinzo ko có việc gì làm nên đi Pts cái - Scroll để ăn 200 nghìn của NPH ? cần phương án giải quyết thì mình cho rồi đấy.
  4. bietdkak

bietdkak Thành Viên Mới

tacwcacs bạn cứ bình tĩnh đi NPC cũng làm việc cực nhọc rồi mà hoho căn bản là ta đã mất đi vài đối thủ:69:
  5. feed44

feed44 Thành Viên Mới

Mình báo giao dịch không thành công sau đấy nạp tiếp lần 2 thì bảo card đã được sử dụng.Giờ tôi đang không biết phải làm sao -.-!.100k đang rất quan trọng với tôi ạ -.-
  6. SdROSE

SdROSE Thành Viên Mới

Giao dịch không thành công. Vui lòng thử lại.-3010

mod giải quyết giùm , Đang chế đồ mờ
  7. H Long

H Long Thành Viên Mới

Nap the không được nhờ GM kiểm tra dùm

Tình Hình là sáng mới nạp the mà cứ báo lỗi ko được admin kiểm tra lại dùm mình nhé. Chứ tinh hình mất thể kiểu này làm anh em ức chế không dám nạp lắm.

Nick :longlo11
    Server : 40
    Sô Seri : 52308601083
    Ma so : 3535101596325
    Thời gian nạp : 8:00 am 21/09/2012
    Thank admin !!
  8. tommyteo01888

tommyteo01888 Thành Viên Mới

nhp xem cai web nap the de vao mai ko duoc
  9. MaThien

MaThien Thành Viên Mới

Kiểm tra xem đánh đúng ô thẻ chưa ! Mua thẻ viettel đánh vào ô vina thì ^^
  10. SSAnJi

SSAnJi Thành Viên Mới

Giao dịch không thành công. Vui lòng thử lại.-3010
  11. H Long

H Long Thành Viên Mới

Mình cũng bị như thế cũng lỗi "Giao dịch không thành công. Vui lòng thử lại.-3010"
    Mod nào giải quyết dùm đi !!!
  12. H Long

H Long Thành Viên Mới

Đúng hết rồi bạn mình nạp bao nhiêu lần rồi chứ đâu phai lần đầu tiên đâu. hixxx
  13. H Long

H Long Thành Viên Mới

mình hiểu tại sao nạp không được rồi. Bạn nào nạp bì lỗi pm yahoo : long_lo11 mình chỉ cho. hiii
  14. DeathNote

DeathNote Thành Viên Mới

sv viettel bị lỗi cậu nhé , mình nạp cũng k đc :X
  15. Pirates

Pirates Thành Viên Mới

ôi chết mịa! lị lỗi wed nạp! chết chet61dang ding nạp thẻ mà thế này thỳ rút nhanh còn kịp lần trước cụng bị quỵt luôn thẻ ko trả vàng! thêm vụ sv ko vào dc! Haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz:emo.s2u.vn_077::emo.s2u.vn_077:
  16. H Long

H Long Thành Viên Mới

bạn nào nạp không được pm yahoo mình chỉ cách nạp viettel cho. Vừa mới nạp được hii
  17. Pirates

Pirates Thành Viên Mới

có ngon thỳ chỉ ngay trên 4rum nhé ko pm yh nó ném gạch đó nhé ( lừa thỳ xéo cmmd )
  18. pnthang89x

pnthang89x Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

Vote 1 phiếu cho bạn. NPH chỉ cần login acc của Jinzo vô là xem thử là được chứ gì, thông tin gamer NPH giữ mà, nạp cho ng ta cái thẻ 200 cho hết số âm đi, giải quyết nhanh gọn, để ng ta còn nạp card mà chơi.
    NPH làm ăn đúng chán, cả tháng trời ko sửa cho ng ta, muốn nạp tiền vô cũng ko dám, vd như có tiền, nạp vô mất số âm đó rồi lấy gì làm bằng chứng với NPH. Lúc đó mang tiếng nói láo thêm. Còn ko sửa thì ko nạp, ko có vàng xài, khó cho gamer.
  19. Pirates

Pirates Thành Viên Mới

thảm hết nói! trình độ rùa đã max lv! tính trạng này gây thêm strees chứ giải trái j game! bùn wa
  20. Tenmaku

Tenmaku Thành Viên Mới

-2000k, kiều này bỏ acc luôn cho đỡ ức chế bác ah, hình như đội ngũ kỹ thuật của Game5 vừa thiếu vừa yếu thì phải =))