VHT [ ĐÒI BỒI THƯỜNG] Sv không bảo trì mà lại đăng nhập không được nên mất đồ trong shop

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi Hanataba, 28 Tháng chín 2017.

1. Hanataba

Hanataba Member Chính Thức

Như tiêu đề sv mình không nằm trong top bảo trì mà game lại bị lỗi, nếu thông báo bảo trì all sv thì mình đã cbi trước rồi mà đằng này lại không thông báo gì làm mình mất đồ tím , huy hiệu và nhiều thứ khác... mong được hồi âm.
    sv : s366 hebi hebi
    tên nv : QuynhAnh
  2. nhi1985

nhi1985 Cao Thủ Forum

hahahahah số nhọ ráng chịu thôi :)))))))))) k có gì đâu :v :v
  3. Hanataba

buồn thì thôi chứ mất cả đống thứ mình tích góp, nếu biết bảo trì đã rs rồi, đằng này không có thông báo sv mình nên ỷ y
  4. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Nhọ thế... mình cũng bị vài lần rồi nên rất sợ mỗi khi game thông báo update hay bảo trì do vậy tối hum đó dù sv mình không thuộc danh sách bảo trì mình cũng rs đồ lại hết, rồi boss CH, boss thế giới các kiểu... mình cài sẵn hết... và đúng như nỗi lo: tối hum đó sv mình cũng lỗi luôn :pde46:
  5. nhi1985

nhi1985 Cao Thủ Forum

sẽ còn mất thêm :)) cứ tin mình đi
  6. Hanataba

chiều từ 4h mình vào làm hết rồi đang cbi rs shop thì k vào dc nữa thấy teo teo rồi
  7. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Thế này thì đúng nhọ chứ hổng phải do bạn hông biết lo xa nhỉ [[=
    Sv mình hum đó hơn 7h tối mới bắt đầu bị nên không bị bất ngờ :pde78:
  8. Hanataba

thà là thông báo bảo trì all sv thì còn họa may, chưa gì 5h đã vào không dc rồi chán thật, mà mod cũng chả thèm xem cái này
  9. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Bạn đừng buồn hay lo lắng. Buồn Mod chả để tâm lo lắng Ad cũng chả bận lòng. Thôi thì cứ nghĩ định mệnh giúp bạn bỏ đi cái cũ phấn đấu cho cái mới vươn tới với "CHỮ PRO" và cứ thế bước tiếp với nỗi đau sau lưng rồi tự dưng muốn chết. Ra đi thanh thản nhé bác. ::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::
  10. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Văn tế nghĩa sĩ Hanataba :pde58:
  11. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Thấy có vẻ cậu thích hay tặng cậu một bài tỏ lòng thiện ý nhé. ::byebye::
  12. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Á thôi đừng, cậu mà viết văn tế tớ chắc đời tớ yểu luôn :pde37:
  13. NhaThyMiki

Tớ sẽ viết cho đời cậu thăng hoa và rên la trong xung sướng mà. :cat32
  14. Hanataba

làm gì tới mức thanh thản luôn bác về làm nông dân cày cuốc lại thôi
  15. NhaThyMiki

Nhã Thy có câu

"Ai ơi muốn sống giàu sang
    Nằm trên nằm dưới với chàng đại gia
    Cuộc đời mấy chốc sẽ qua
    Tranh thủ còn sắc gọi là kiếm thêm
    Rên la sung sướng mỗi đêm
    Giàu sáng phú quý ấm êm cuộc đời." (sáng tác chính chủ Nhã Thy)

Thôi thì bác đừng cày đừng cuốc nữa chi cho cực! Giống đực cũng có thể kiếm thêm mà. :cat16
  16. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

"thăng", "rên", "sướng" - Ôi những từ này đang ám chỉ điều chi :pde64:
  17. NhaThyMiki

Những từ bình dân tự thân cậu hiểu nhé. Những cái suy nghĩ đó rất khó để trả lời. :pde67:
  18. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Em còn ngây thơ trí tưởng tượng của em sao bằng 1 nhà văn tầm cỡ như chị [[= Bật mí đuê :pde36:
  19. NhaThyMiki

Vâng em còn ngây thơ trong sáng chỉ lâu lâu gây án trong đêm thôi nhỉ? :pde65:
  20. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Bắt bẻ quài, nhà văn có khác [[=