Đã phát xog code event 6 phần 2

Thảo luận trong 'Sự Kiện Diễn Đàn' bắt đầu bởi Aiyano, 24 Tháng mười một 2013.

Moderators: Vinci
  1. Aiyano

Aiyano Thành Viên Mới

Hây daaa! Mừng ghê vì cuối cùng mod rùa cũng đã phát xog hết code event 6 cho mọi người!!
    Đây là tâm trạng của mod sau khi phát xong cái list code dài tưởng chừng như không có điểm dừng: :emo.s2u.vn_018::46::59::35::51::51:

Phần 2 có khá nhiều nick mod ko thể gửi code được (do hệ thống không tìm thấy!) +~+

Nên những bạn nào chưa nhận được code event 6 phần 2 thì gửi tin nhắn riêng thông báo cho mod, kèm theo 1 cái nick khác (mượn bạn, hoặc có dư, hoặc tạo thêm), hoặc email của mình cho mod để mod gửi lại code vào nick/ email đó cho bạn nha! :76::40:
    Ai ko nhắn tin hoặc ko đưa nick khác cho mod thì mất code ráng chịu đó nha!! :76::27::10:

Thông báo chung đến những bạn chưa rõ cách hoạt động của event nhiều phần lun (vì có 1 lượng khá đông đảo các bạn từ các server mới).

Những event nào có nhiều phần (ví dụ như even 6 có phần 1 và 2) thì những phần đó đều cùng 1 loại code với nhau hết. Thế nên, code sẽ bị trùng nếu bạn đã ăn 1 trong số các code được nhận.
    1 điểm nữa để các bạn dễ nhận ra là mình đã ăn loại code đó chưa (nếu nhận được nhiều hơn 1), đó là mã code.
    Ví dụ
    code event 6 p1: Code2-1kyt52ft73xftr
    code event 6 p2: Code2-1kzqii6exld6il
    Có mã "Code2-..." là giống nhau, nên nếu mã đầu này giống nhau thì bạn chỉ có thể ăn 1 trog 2 mà thôi nha!

Đừng quên ủng hộ event 7 phần 2 nha!! :79::79:

Ok con dê! :D :1:
    Giờ thì mod ngồi gác chân chờ tin khiếu nại đây!! :34::55::50:

Vậy là hết tuần cũ rùi, tuần mới may mắn nhé mọi người!!
    :15::57::41:
  2. Aiyano

Aiyano Thành Viên Mới

quái thật! cả đống nick ko gửi đc mà ko ai pm riêng cho mình để nhận lại đồ hết ta?!? :emo.s2u.vn_043:
  3. duyduc

duyduc Chém Gió Thần Sầu Tung Hoành Tân Thế Giới

hix mình dính ngay phải cái code trùng mà thấy tiếc quá :(
  4. Aiyano

Aiyano Thành Viên Mới

uhm, vì cùng 1 loại đó bạn. bạn cứ tham gia nhiều event khác nhau thì sẽ ăn đc nhiều loại code khác nhau thôi mà khì khì :D
  5. HunterKil_S52

HunterKil_S52 Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 30.000.000 Beri

Moderators: Vinci