Đóng đăng ký tham gia chương trình offline Sinh nhật 2 tuổi Vua Hải Tặc

Thảo luận trong 'Sinh Nhật Vua Hải Tặc Lần 3 ' bắt đầu bởi Blader, 18 Tháng tám 2014.

1. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Thân chào các vị thuyền trưởng!

Ngày hội của Vua Hải Tặc đã gần kề, con đường tới lễ kỷ niệm sinh nhật 2 tuổi đã được phủ đầy bằng những lời chúc vô cùng ý nghĩ. Tổng bộ rất cảm ơn sự ủng hộ của quý vị vì sự quan tâm và nhiệt tình đăng ký tham dự buổi lễ. Hiện tại tất cả các link đăng ký bao gồm: Hà Nội, Thành phố Hồ Chí Minh và cuộc thi cosplay đã được đóng. Rất mong gặp lại quý vị tại buổi Offline Sinh nhật 2 tuổi Vua Hải Tặc.

Tổng bộ hải quân kính báo!
    aisa_1 and SoLuuHuongS6 like this.
  2. __Kun__

__Kun__ Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

mod cho mình hỏi ,ad trên FB bảo rằng khi đăng kí tham gia offline theo link trên thì sẽ dc gửi thư mời qua mail ,ko đăng kí sẽ ko có code ,mình kiểm tra mail 3 ngày nay nhưng ko thấy gửi thư mời nào cả ,vậy mình có dc đi off và nhận code ko :confused: à mình ở TPHCM nhé :D
    HoangRua thích bài này.
  3. CLoudJKD

CLoudJKD Thành Viên Mới

Mod cho mìh hói cái :(.
    Mấy nay mạg nhà bị cắt với bận đi làm nên ko đký đc. Jờ onl tíh đký đi off mà đã đóng :(. Mình thấy là tới ngày 18/8 tức là hnay còn hạn mà.
    Vậy mìh đký ở đây luôn đc ko Mod xem xét với. Chứ ko đký sắp tới đi off ko có code sợ thọt wá.
    Tks!!!!
  4. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Do lượng đăng ký quá đông, nên BTC quyết định đóng đăng ký ngày trong sáng ngày 18/8, mong các bạn thông cảm. Những bạn đạt đủ yêu cầu sẽ có email gửi thư mời tham gia offline.
  5. CLoudJKD

CLoudJKD Thành Viên Mới

Vậy là mình đi off sẽ ko có code vì ko đký đúng ko Mod :(
  6. Blua

Blua Thành Viên Mới

mình cũng tương tự bạn Cloudjkd
    AD trả lời giùm xem có đc hay k thế
  7. cronotrigger

cronotrigger Thành Viên Mới

mình cũng vậy :((
  8. Wicked_Sick

Wicked_Sick Member Tích Cực

Ngon, chẳng may tới ngày gần kề vẫn chưa có mail thì ta ở nhà.
  9. ManhLe

ManhLe Member Tích Cực

mấy bữa nay k lên diễn đàn...giờ k đăng ký đc nưa....không có thư mời đi có đc k mod...và code :((
  10. EiichiroOda

EiichiroOda Member Tích Cực

Vãi nhúa , đọc xong pic vào mail kiểm tra và vẫn chưa nhận đc mail :)) không nhận đc mail thì chắc ở nhà hóng tin buồn vậy =))
  11. Bang7000

Bang7000 Thành Viên Mới

ua lam an cai j mac cuoi vay????????????? bao ngay 18/8 ma hom nay con ngay 18/8 ma off cung k thong bao truoc j het vay ?????????? g5 lam an cai j ki cuc vay ??????????????
  12. xDanielx

xDanielx Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

chưa qua ngày mới mà lại đóng, không thông báo giờ đóng thì ai mà đỡ dc, mở lại đi
  13. Bang7000

Bang7000 Thành Viên Mới

ủa cả cái g5 mà làm ăn j 2 lời vậy ????????????? thông báo ngày 18 mà hôm nay đóng rùi là sao ?? làm ăn kì cục vậy ??????? nói 2 lời ah
    xDanielx thích bài này.
  14. Bang7000

Bang7000 Thành Viên Mới

ủa sao k thấy mod nào trả lời hay j hết vậy, gì mà mún mở mún đóng lúc nào củng được vậy coi khách hàng người chơi là j vậy ????
  15. vdth123

vdth123 Thành Viên Mới

Sao làm gì kì vây , trang chu ko có thông báo gì hết cứ lăng le mở đăng kí và lăng le đóng lai . Thế giờ những người ko kip đăng kí như mình thì ở nhà ha ??
    Bang7000 thích bài này.
  16. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Việc có đk hay k là chỉ để làm các thủ tục bên phía địa điểm thôi. Những ai đk hoặc k đk đều đi bt. Những ng có đk sẽ đc gưi thiệp vào mail trog time gần nhất. Và những bạn đk sẽ đc 1 phiếu đồ uống trị giá 20~ 30k thôi ko có gì quá quan trọng về vấn đề này nên các bạn đừng lo lắng quá.
    __Kun__ thích bài này.
  17. Bang7000

Bang7000 Thành Viên Mới

vậy dk hay k đky thì vẫn nhận code giống bt fai k ?????? hay là thế nào ??? khác nhau ra sao ???
  18. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Mình có ghi rõ ơ trên r bạn đọc kĩ giùm mình nhé.
  19. __Kun__

__Kun__ Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

cảm ơn mod nhiều :D mấy thủ tục này toàn làm khó người chơi :D
  20. xDanielx

xDanielx Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

thà là có hồi đáp như vậy để AE yên lòng, chứ ở tỉnh khác lên là chưa dk sẽ ko dc code thì ngũm. Giờ mới thấy bác Nun có nét đẹp zai :)) thanks