Đôi lời trước trận CK cụm 1

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến' bắt đầu bởi MrD4rk, 11 Tháng ba 2014.

1. MrD4rk

MrD4rk Member Tích Cực

AE.s6 là 1 công hội khá kín tiếng và ít được biết đến trên 4rum, đơn giản là bởi ở đó ko có những ad hay mod chơi cùng, ko có những top khủng như hoalq, luba,sungnuoc hay oda..., ko có những thành viên hay chém gió trên 4rum như rongpolo. Ở CHC thử nghiệm, mặc dù có lực chiến tổng cao nhất nhưng AE.s6 ko đc đánh giá là ƯCV vô địch cho đến khi tiến thẳng vào ck :45: Tại trận ck thì AE.s6 đã vuột mất chức vô địch sau khi để thua Sh, ae khá tiếc nuối và tự nhủ rằng chc lần sau sẽ cố gắng hơn :4: Sang đến CHC lần I này, trong khi nhiều CH khác được bổ sung thêm nhiều nguồn lực mới thì AE.s6 vẫn thế, vẫn là những con người cũ và thậm chí là còn yếu hơn khi 1 thành viên chủ chốt bị chuyển biển, mọi người còn nói vui là có khi bị loại từ vòng gửi xe =)) .Nhưng với chiến thuật hợp lý và 1 chút mm khi tránh bị đụng phải những hàng khủng từ những vòng đầu AE.s6 đã vào đến trận ck sau khi vượt qua nhiều đối thủ sừng sỏ: CH Hunter của bác Kiên, CH Rồng của Luba lừng lẫy, CH Friend với nhóm 4,5 rất mạnh ; mặc dù bị đánh giá là yếu hơn họ :36: .Với kết quả như vậy thì vào được trận ck có thể nói là 1 thành công của AE.s6 trong mùa CHC lần này cho nên ae sẽ chiến đấu hết mình trong trận CK ,dù kq thế nào thì mn cũng rất vui rồi :54:

Nói 1 chút về trận CK: AE.s6 có 1 cái dớp là cứ khi nào ông Wanted ra là lại thua :42: (chả nhẽ lại kick luôn =)) ) nhưng lại có 1 sự trùng hợp là ở mùa trước thì AE.s6 ở slot 4 nhánh trái còn Sh ở slot 1 nhánh phải, CH có lc cao hơn (lớn nhất cụm) đã thua. Ở mùa này thì lại ngược lại hoàn toàn :29:
    Liệu sự trùng hợp này có giúp AE.s6 đổi ngôi hay cái dớp kia sẽ tiếp diễn và Sh tiếp tục vô địch? :39: Sau 5h chiều sẽ rõ :D

P/s: Thấy mấy bạn Sh nhất là bạn rongpolo quyết chiến quá nên cũng đành viết 1 bài lảm nhảm hơi dài dòng chút ( e dốt văn :( ) có j` ko phải xin đc lượng thứ :63:
    Gửi bạn rongpolo: hy vọng chiều nay bạn sẽ tường thuật 1 cách khách quan nhất, mình sẽ đón xem :D
  2. KoolBoy

KoolBoy Member Tích Cực

trùng hợp thiệt vị trí đã đảo ngược hok bik kết quả có giống ko+_+

cho hỏi có ai nhận dc code cổ vủ với chụp hình show hàng chưa,sao chưa thấy gì nhỉ:23:
  3. rongpoloI

rongpoloI Chém Gió Thần Sầu

MrDark Chủ G AnhEm.s6 phải không nhỉ?
    Mình và các anh em trong G đang rất hưng phấn chờ trận chung kết chiều nay.
    Mình sẽ cố gắng để vừa chu toàn việc điều chỉnh trận chung kết vừa viết bài bình luận một cách tốt nhất có thể, mong mọi người ủng hộ.
    Chúc AnhEm.s6 may mắn chiều nay :D
    Đêm qua cũng đã xem lại các CB của AnhEm.s6 rồi, tuy gặp lại lần 2 và 2 bên có đôi chút thay đổi nhân sự nhưng nhìn chung cả 2 đều có thế mạnh riêng và đều mạnh hơn khá nhiều so với lần gặp trước, về mặt chiến thuật cả 2 cũng đã có sự đa dạng hơn giải trước rất nhiều.
    Chúc AnhEm.s6 may mắn chiều nay nhé!

P/s: Mong AnhEm.s6 có thể làm được điều mà các Công Hội khác ở cụm 1 chưa làm được khi đối đầu vs SH là đối đầu với sungnuoc.s14 nhé.
    Mua liên chiến xong toàn ngồi nhìn anh em đánh từ vòng loại đến giờ, chưa được thể hiện sức mạnh nên đang tự kỉ mấy hôm rồi :(