VHT [Đề nghị về hoạt động đấu giá]

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi 7L0v3, 17 Tháng tư 2018.

1. 7L0v3

7L0v3 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

như các bạn đã biết, hôm nay ngày 17/4 NHP tiến hành bảo trì game từ 0h30' đến 13h30' mà đến thời điểm hiện tại 22h10' vẫn chưa hoàn thành, khiến cho đợt đấu giá lần này đa số gamer không tham gia được, bên cạnh đó NPH lùi thời gian bảo trì từ 13h30' đến 15h và 17h mà vẫn chưa hoàn thành bảo trì khiến phần lớn gamer uất ức, trong đó có nhiều top kiến nghị.
    mình đăng topic này nhằm hướng đến việc giải quyết thỏa đáng cho gamer. k biết các KTV có thể thực hiện hay k nhưng đó là những điều gamer muốn.
    thứ nhất: đền bù bảo trì. như những lần bảo trì khác, sau bảo trì sẽ có phần quà dành cho tất cả các gamer.
    thứ 2: đề nghị gia tăng thời gian hoạt động đấu giá lần này.
    thứ 3: hoàn thành bảo trì càng sớm càng tốt để gamer tiếp tục trải nghiệm game.
    trên đây là những ý kiến của mình, xin thay mặt các bạn cùng chơi game vht để nêu lên rõ ràng những suy nghĩ và mong muốn sau đợt bảo trì lần này.
    TomAadarsh and J-Fla like this.
  2. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

minh sẽ đưa ý kiến này lên cấp trên, mong bạn thông cảm về sự cố bảo trì kéo dài
    7L0v3 thích bài này.
  3. 7L0v3

bây h cũng đã lỡ rồi, quan trọng là cách giải quyết của cấp trên sau ngày hôm nay thôi, mình cũng thông cảm với các mod trên 4rum vì gamer than thở, ai cũng có chút bực mình mà :D. ngay cả mình cũng vậy, nay mất 2 món trong đấu giá cay voãi... ::doubt::::doubt::
  4. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

bạn ko biêt hả bảo trì chưa xong nhưng 1 số sv đa vao đc và đấu giá thanh công ( đếu công = )
  5. Sora Maestro

Sora Maestro Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

Tính theo thứ tự trước sau thì t nghĩ cái thứ 3 nên đưa lên đầu, rồi tới đền bú xong mới tới ý thứ 2.
  6. 7L0v3

cái đó mình biết, thì coi như đền bù kha khá cho top bên zing thôi, kéo time đấu giá thì ae mỗi cụm đều bớt đc 1 đối thủ.
  7. 7L0v3

ừ ha :D. nhưng mà đang suy nghĩ nên gặp đâu nói đó :D