NRT Đổi tên nhân vật trong game

Thảo luận trong 'Tổ Chức' bắt đầu bởi tonny, 5 Tháng ba 2016.

1. tonny

tonny Member Tích Cực

Xin chào mod, ad và tất cả các bạn!
    Mình muốn hỏi là liệu game Naruto có mở một sự kiện nào đó để mình hoặc một số bạn có trường hợp như mình có thể đổi tên Nhân vật chính trong game được không? Vì lý do là lúc mới vào chơi để tên mặc định nhưng về sau thấy chơi lâu khá bất tiện khi tên hiển thị ko đủ trong các bảng xép hạng sự kiện trong ngày và nó cũng khá dài nhìn không được ưng ý cho lắm!
    Rất mong nếu có sự kiện nào như vậy thì tốt quá!
    Cảm ơn các ban đã lắng nghe
    Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ! ::byebye::
  2. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

vẫn có sự kiện đua top lấy thẻ đổi tên đó bạn bạn có thể đưa top và lấy thẻ nhé
  3. tonny

tonny Member Tích Cực

bạn cho mình xin link xem được không? cảm ơn bạn trước nhé, hì
  4. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

5. tonny

tonny Member Tích Cực

6. tonny

tonny Member Tích Cực

hix, đọc hoài nhưng cũng chưa thấy chỗ nào nói đượcc ái thẻ đổi tên b ạ::cry::
  7. Hume

Hume Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

Thẻ vip chí tôn đó bạn
  8. Hume

9. tonny

tonny Member Tích Cực

10. tonny

tonny Member Tích Cực

11. Hume

K bạn dc hưởng lương ingame hằng tuần hình như là vàng ấy ::big_smile:: mình k bik nữa mình chỉ đoán mò thôi và số vàng đó k tính vào hệ thống vip hay nạp như là mở túi vàng đại phúc ấy đại loại là vậy :haha:
  12. Mizuki Himeji

Mọi thông tin riêng tư mod xin không trả lời nhé
    Minh chỉ nhận lỗi và báo lỗi
    Hỗ trợ các bạn thui
    Ngoài phần đó mình xin cáo
  13. Hume

Khó khăn thế Mod Dark ::beat_brick:: ah` mà cái trên e chỉ đoán mò hoi nha nếu có ns trúng gì thì e hổng bik đâu nha ::biggrin::
  14. Mizuki Himeji

Không phải bạn vì cái này riêng tư mà nên mình sẽ không nói gì nên mong các bạn cũng hạn chế hỏi nha chứ mọi các khác bình thường nha
  15. Hume

Mình bik mình có hỏi gì đâu lên đây chém gió vs các mem các Mod cho vui thôi cái kia mình đoán mò cho vui chứ k có ý gì nha :)
  16. Mr.Hell

Mr.Hell Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Bách Chiến Nhẫn Giả Lục Đạo Luân Hồi

Muốn đổi tên nhân vật thì có thể chờ lúc gộp sv bạn sang sv sẽ gộp lập 1 acc tên giống y như của mình. Lúc nào gộp sẽ đc đổi tên liền ak
  17. tonny

tonny Member Tích Cực

hix,vấn đề là acc mình tên mặc định rất dài, và ko trùng ::tire::
  18. Mr.Hell

Mr.Hell Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Bách Chiến Nhẫn Giả Lục Đạo Luân Hồi

chẳng lẽ ko viết lại đc tên ấy ak@@
  19. tonny

tonny Member Tích Cực

ko bạn ạ!! như tên nv Kuzan Ayako Lyly đổi tên hay gì tối đa chỉ đc Kuzan Ayako
  20. Mr.Hell

ặc vậy thì chấp nhận cái tên đó đi ::big_smile::