đăng nhập bị lỗi

Thảo luận trong 'Thắc mắc - Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Hienly89, 26 Tháng mười hai 2015.

1. Hienly89

Hienly89 Thành Viên Mới

Admin ơi sao không đăng nhập được
    Cứ báo sever đang bận..nãn thật..
  2. FAIZ

FAIZ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

3. Capoccino

Capoccino Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Game gì vậy bạn
  4. FAIZ

AHXĐ.
  5. Hienly89

Hienly89 Thành Viên Mới

Game anh hùng xạ điêu..từ lúc 22h39 phút ngày 25/12/2015 đến bây giờ ngày 27/12/2015.trên sever s10..không thể đăng nhập..máy báo nhận bảng sever thất bại admin ơi
  6. Hienly89

Hienly89 Thành Viên Mới

Định khoá tài khoản người ta luôn hả admin..ức chế rồi đó
  7. FAIZ

Mình chỉ cmt đưa ra cách giải quyết thôi, còn là admin hay không thì mình đâu phải admin. :pde17: Đây là list nhân viên của game5 Staff Members
  8. CS06_568Play

CS06_568Play Tuyệt Thế Anh Hùng Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn!
    Hiện tại, các server hoạt động bình thường bạn nhé.
    Bạn không kết nối được server vui lòng cung cấp lại ảnh chụp sự cố phát sinh giúp mình nhé.
    Ngoài ra, bạn cung cấp thêm cho mình thông tin thiết bị bạn sử dụng để tham gia vào game (sử dụng hệ điều hành nào?, loại thiết bị).
  9. Hienly89

Hienly89 Thành Viên Mới

Từ lúc bắt đầu chơi game ahxd đến giờ(hơn 1năm rồi)mình dùng điện thoại hệ điều hành androi admin ơi..khi đăng nhập máy báo..nhận bảng sever thất bại,đăng nhập lại.(mình ko chụp hình gửi ad được,nhưng nói vậy chắc admin đã biết lỗi j rồi)cố gắng giúp mình
    .thanks
  10. moc

moc Member Chính Thức

Xin AD giải quyết nhanh nhanh lên cho ae chơi game, 3 ngày rồi mà không thể đăng nhập được. Cùng là 1 TK nhưng lấy cái ĐT cùi bắp chơi thì vào được bình thường, nhưng lấy cái ĐT thoại xịn chơi thì không thể vào nổi. Ban đầu nó báo " Server đang bận, xin thử lại sau", tiếp theo là "nhận bảng server thất bại, đăng nhập lại" rồi bi out luôn. Xin đùng nới lại câu: Xin ghi nhận và kiểm tra lại nhé, nghe chán và nản lắm rồi. Chơi game mà luôn tròng tình trạng ức chế. Giải quyết nhanh nhanh cho AE đồng đạo nhờ đi, tụi nó bỏ game gần hết rồi đó.
  11. FAIZ

Mấy bạn làm ơn UP hình lên đi ạ, chụp hình = đt rồi UP lên máy tính rồi UP lên đây đi. Chứ nói không không, không hình dung đc gì hết!? :pde20:
  12. CS06_568Play

Chào bạn!
    Mình ghi nhận thông tin này của bạn rồi nhé.
    Mình sẽ thông báo tới bạn khi có kết quả.
    FAIZ thích bài này.
  13. CS06_568Play

Chào bạn!
    Nếu không ghi nhận và kiểm tra sao khắc phục được bạn.
    Bạn xác nhận lại giúp mình 2 thiết bị bạn thông báo sử dụng hệ điều hành nào?
    Ngoài ra, mình cũng rất mong bạn thông cảm vì sự bất tiện này.
    FAIZ thích bài này.
  14. CS06_568Play

Chào các bạn!
    Các bạn đăng nhập lại game và xác nhận lại giúp mình còn gặp sự cố kết nối server không nhé.
  15. khochojvaj

khochojvaj Member Chính Thức

S23 la sv moi co gang top cay cho no nhan gio thi 3 ngay ko vao dc khi vao tut top lai phai nap the de dua lai . Minh hoi that ad nhe neu ad o dia vi mih hien gio tinh sao. con muon tiep tuc choi cai game nay nua ko co bao nhieu roi den khi gop sv cung thanh nhu ko mih noi that chu uc che lam roi . bon ky thuat vien ko dc tra luong hay sao ma lam nhu vay nang cap he thong thi lam cho no hu di chu nang cap gi . AD tu xem set va su ly di de ae con muon gan bo voi AHXD chu mih thi chan roi game loi rat nhieu cho
  16. CS06_568Play

Chào bạn!
    Bạn vui lòng xác nhận giúp mình bạn còn gặp sự cố kết nối server không?
    FAIZ thích bài này.
  17. khochojvaj

Sau khi bkao tri nakng cap minh vao game qua luot tai du lieu dau tien thi yeu cau dang nhap nhung phan do ko co cho danh nick DN cung nhu mat khau va toan bang tieng anh mih da thu moi cach go bo toan bo dow lai nhung van bi nhu vay va cung thu tat ca mang wifi mang goi du lieu van bi nhu vay . Ad trach biet loi do chu minh cung noi luon la loi nay la ko phai do may nhe vi mih choi da lau tren may androi nay su co mang la dc bao ngay vi rut hay rac may thi hoan toan ko co nhung theo mih thay thi khi nang cap co khi nao cac ky thuat vien nham phan nao cua phien ban dung cho Androi ko vi co moi so ky tu minh thay nhu dung cho PC thi dung hon ad sem giai quyet di
  18. CS06_568Play

Chào bạn!
    Bạn vui lòng sử dụng tiếng việt có dấu để miêu tả chính xác vấn đề bạn đang thắc mắc giúp mình.
    Ngoài ra, như mình đã thông báo là sự cố đăng nhập hệ điều hành android đã được khắc phục vào lúc 17h30p ngày 28/12/2015 và nếu bạn còn gặp sự cố này bạn vui lòng xác nhận lại với mình để mình có thể hỗ trợ bạn.
    Rất mong sự hợp tác của bạn.
  19. khochojvaj

Vẫn vậy thôi ad vẫn lỗi vậy
  20. CS06_568Play

Chào bạn!
    Bạn cung cấp ảnh chụp sự cố giúp mình nhé.