đại hội tỷ võ

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi _xuka_, 10 Tháng bảy 2014.

1. _xuka_

_xuka_ Thành Viên Mới

Dạ chào a admin
    -em chơi bên sv thuý yên ID dobao836374
    -3 tuần rồi e bị lỗi ko vào dc đại hội tỷ võ và bị xử thua nó cứ đếm 10s rồi thua
    -em thấy even a làm ra rất hay nhưng nó cứ như vây làm e nãn nãn
    -e dùng wifi song rất mạnh mong a kiểm tra lỗi giúp e nhé
    -thứ tư e đăng ký thi đấu rồi a vô acc e sẽ hỉu lỗi như thế nào
    CÁM ƠN ANH và MONG ANH GIÚP THÂN!
  2. ThuyYen

ThuyYen Thành Viên Mới

Em cũng sever Thúy Yên và cũng gặp lỗi tương tự mong adm xử lý dùm chứ tỷ võ làm gì khi chỉ nhìn màn hình điện thoại rồi bị thua mặc dù mạng k hề yếu
    ID: botayee123
  3. CS03_SSGroup

CS03_SSGroup Guest

Bạn chơi trên dòng máy có kệ điều hành gì vậy bạn?
  4. hungbathienha

hungbathienha Thành Viên Mới

loi khong vao duoc dai hoi ty vo

minh chơi ở sever thiên vương. cũng bị tình trạng như trên. có thông báo vào đấu trường nhưng không thể vào được. khoảng 1ph sau nhân vật tự động trở về thành và bị xử thua.
    minh choi wifi 1 mình một máy. đã thủ trên cả 2 hệ điều hành ios 7.1 và androi 4.2 nhưng tình trạng trên vẫn không cải thiện, event ra 4 tuần rồi mà mình thắng có 2 trận ( nhưng cũng chưa nìn thấy cái đấu trường tỷ võ như thế nào. mình đăng nhập trễ, nên vào đã thấy có thư thắng lợi rồi ).

tình hình không vào được xảy ra trên rất nhiều nhân vật. tình trạng này kéo dài thì muốn mua pháp khí và linh vật thời gian phải tính bằng năm...một tuần đi được có một lần mà lại lỗi bị xử thua, thua thì chẳng được gì, phần thưởng quá ngèo nàn- mong nhà phát hành game xem lại. thua mà trực tiếp vào đấu thì không nói,nhưng thua vì lỗi không vào được thì rất bực mình( muốn chửi thề luôn ). nản không muốn chơi. mình không phải vip. nhưng cũng lên vip 9 rồi.
  5. _xuka_

_xuka_ Thành Viên Mới

Dạ hệ điều hành ios 6
  6. phanthanhtrung

phanthanhtrung Thành Viên Mới

đai hôi

Đai hội vo thuat lien sever bây gio vao duoc roi,con nhung ae ko vao được đại hội liên sv mấy tuần trươc thi sao đây
    Yêu cầu nph nên đền bù cho nhung ae ko vào được đại hôi liên sv may tuân trươc cho công băng đi
  7. lenam10

lenam10 Thành Viên Mới

Bữa nay admin that de thuong

Chào admin
    Lâu ngày vào đọc thấy admin bữa nay đã quan tâm đến ae thấy cũng mừng.Mong admin ra thêm vài cái even để ae cày kéo chút có như vậy mới có hứng thú nạp card chứ .2 tuần nay chưa thấy even nào cày kéo chút cho vui .ae sau khi làm nv xong thì off cũng hơi buồn
  8. CS03_SSGroup

CS03_SSGroup Guest

Cảm ơn bạn đã góp ý, nhưng vì để tranh sự mất công bằng trong tỷ võ nên bên kỹ thuật đã quyết định gỡ xuống tạm thời trong vòng 1 tuần để khắc phục lỗi và hoàn thiện hơn cho các bạn có thể tham chiến nhé, mong các bạn thông cảm vì sự bất tiện này!