NRT 1 ngày nghịch vàng

Thảo luận trong 'Vui Chơi - Giải Trí' bắt đầu bởi DannyLouis, 26 Tháng mười 2016.

1. Hume

Hume Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

đăng topic làm gì r cấm ngta post =]]]] vs ng post thì tùy mỗi người miễn liên quan tý vs topic là dc òi :v cái topic này mang tính khoe của nên ns đúng mà :v vs có bị hak lần nữa hay k thì coi ăn ở đi =]]]]
  2. Halen

Halen Cao Thủ Forum

ok :3 mà cho tui spam trá hình 1 tí đc ko :p lên 1k bài viết cho nó tròn ahihi :/ mà tui hỏi nhé event quỹ tt 1 tháng nữa thì trong sk quỹ tt đấy có trả lễ mèo chiêu tài vĩ thú kho báu thập vĩ ko tui nạp 550k luôn nạp ít :3
  3. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

có thường nó ra để kiếm lk rồi có kho báu nữa
  4. Halen

Halen Cao Thủ Forum

cứ tích đã :) mà em muốn spam quá cho em spam nhờ tí :3
  5. DuongRosewood

DuongRosewood Cao Thủ Forum Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả

tiêu cái gì thế bác ::beauty::
  6. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

quay kho báu sắm dàn tướng theo kịp thời đại thôi ::big_smile:: h thua bác luôn r
  7. DannyLouis

lúc đó naru&hina vào kho báu r hốt luôn chơi team thủ cho bá
  8. Đậu Xanh S252

Đậu Xanh S252 Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

dân chơi đây rồi
  9. Halen

Halen Cao Thủ Forum

:)))))) ai cho t spam nhờ topic cái nào ahuhuhu
  10. DuongRosewood

tướng tui vẫn thế mà ::angry:: ôi 200k vàng ::beat_shot::
  11. DannyLouis

tốc itachi bác cao quá tui k theo dc ăn dame xong muốn ngủm rồi ::big_smile:: nãy bác tưởng 20kv à
  12. DuongRosewood

t thấy 200k lâu rồi á bác thêm con đệ tam thì tốc trâu rồi ::angry:: bác hốt đệ tam hay cả cn mono nữa
  13. Halen

Halen Cao Thủ Forum

:v bác quay kho báu hả @DannyLouis em đề nghị nhé =)))))) bác hốt mấy con tướng đỏ r giải cố cmn đi
  14. DannyLouis

hốt hết r , Shin , đệ 3 , momo full tướng mới trừ naru&hina thôi
  15. DannyLouis

lấy up cs làm cảnh cho bọn sv nó nể ::big_smile:: dù k có dùng
    Halen thích bài này.