[10 năm Vua Hải Tặc] Thời trốn học ra net cày game cho đến bây giờ.

Discussion in '10 Năm Đồng Hành Cùng Vua Hải Tặc ' started by dravennn, Aug 11, 2021.

1. dravennn

dravennn Member Tích Cực

Thấm thoát cũng đã được 10 năm trôi qua, game VHT này đã mang lại cho mình rất nhiều cảm xúc. Làm quen và chơi game từ lúc còn học cấp 2, đến bây giờ cũng là một chặng đường dài. Sau một khoảng thời gian đó, mình cũng đã học được rất nhiều thứ từ những người bạn chơi game chung, các anh đã chỉ bảo mình rất nhiều từ kiến thức trong game cho đến ngoài đời. Ban đầu, mình nghĩ internet là một môi trường mà con người có thể lừa lọc nhau bất kỳ lúc nào, nhưng sau khi chơi game một thời gian thì mình lại có một cách nhìn rất khác. Có lúc một anh lớn trong CH vì ko thể chơi game một thời gian mà giao hẳn acc cho mình, gửi tiền, gửi thẻ để mình nạp vào game, con số cũng lên đến vài chục triệu đồng. Mình chẳng thể nghĩ được rằng một con người không hề quen biết lại đặt niềm tin vào mình nhiều đến như vậy, các anh còn dạy mình cách tán gái, học hành sao cho tốt,... Thực sự game này đã mang lại cho mình một góc nhìn khác đa chiều hơn về mọi mặt. Cảm ơn NPH, các anh em mình từng quen lúc chơi game đã mang lại cho bản thân mình những trải nghiệm rất mới mẻ.
    Cuối cùng thì mình mong game tồn tại lâu thật lâu, để có vài cái sinh nhật 10 năm như thế này nữa :3
  2. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

tán gái thôi nhé đừng sa đọa vô mấy cái hư hỏng nhé - gửi mấy anh dạy em :(
  3. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Hình như sếp cũng nói e đừng sa đọa mà ...
  4. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

đúng r đừng sa đọa =)))
  5. dravennn

dravennn Member Tích Cực

Tự dưng có 10 điểm =)))), các mod lỡ cmt rồi thì like luôn đê ::ah::
  6. J-Fla

đã chấm

Share This Page