105 106 107 108

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi huynhngoc, 15 Tháng ba 2014.

1. huynhngoc

huynhngoc Thành Viên Mới

dự đoán mình 108 sắp mệt trong người rồi....ae đừng hành em quá..:15:
  2. dragonbaby

dragonbaby Thành Viên Mới

s105 chơi rất hòa đồng, yên tâm đi bạn. bác nào biển bắc gom lại 1 công hội chơi cho vui
  3. vit con lon ton

vit con lon ton Thành Viên Mới

trong 4S thì S 107 của mình là yếu nhất :23:
  4. huynhngoc

huynhngoc Thành Viên Mới

Em mới 93 thì biết bao giờ theo kịp mấy bác bên kia :63:
  5. EndOfDeath8x

EndOfDeath8x Member Tích Cực

S106 - Biển Tây, có ai biển Tây ko :">
  6. huynhngoc

huynhngoc Thành Viên Mới

tình hình có vẻ S106 bá đạo hơn hẳn....cũng hên là cùng chung biển tây :15:
  7. dragonbaby

xét về bá đạo thị top 108 bá nhất, chỉ có điều ra server ra sau thôi.:75::75:
    e ít đầu tư, mấy bác bớt hành hạ e nhá.:63:
    biển bắc 105_baby
  8. huynhngoc

huynhngoc Thành Viên Mới

bác baby là boss của 105 mà cứ khiêm tốn...:23:
  9. dragonbaby

thiệt tình server e ít ai đua lắm, e cũng vip7 thôi mà:15::75:
  10. dragonbaby

tính ra cụm mình gộp lực chiến cũng đều đều nhau, có mấy bác ở server mở server sau thưởng nhiều vàng hơn, đua máu hơn s 105 nhiều. nhìn đồ mấy thím thay ghê quá, mạ vàng 6, 7 sao:23::23::23:
  11. vit con lon ton

ai đen như mình không, lúc chơi sv 107 thì hôm sau ra s108 :( đáng lẽ mình đã dân cư của S108 rồi. Nhưng mà tính ra lại may mắn, S108 toàn đại gia còn bên S107 thì hầu như cũng tà tà như nhau, một số vượt lên nhưng ko trội lắm:emo.s2u.vn_091:
  12. dragonbaby

Nhin 107 thấy hao hao giống s105, bên đấy cũng có 1 trái grinffin:62::62::62:
  13. huynhngoc

huynhngoc Thành Viên Mới

bên 108 chưa ra even trái ác ma...

chờ gọp sv bác baby kéo vực sâu tìm vài trái nha...:23:
  14. vit con lon ton

chuẩn rồi, ông cầm là cao thủ top 2 của s107, ông top 1 và top 2 đều ở Biển Bắc :emo.s2u.vn_051: tui lại ở biển Nam, một biển yếu mà đông :emo.s2u.vn_035:
  15. EndOfDeath8x

EndOfDeath8x Member Tích Cực

Toàn biển Bắc vs Biển Nam khủng thế này thì biển Tây ăn hành rồi :31:
  16. huynhngoc

huynhngoc Thành Viên Mới

wellcome Bibica....! :emo.s2u.vn_003:
  17. vit con lon ton

4S này chằng có ai vào diễn đàn chém gió cả nhỉ? topic vắng như chùa bà đanh:75:
  18. huynhngoc

huynhngoc Thành Viên Mới

Thân mời các anh em biển tây, nam, bắc về thiên đường Bibica :emo.s2u.vn_099:
  19. vit con lon ton

sau một hồi thăm dò 4S, em thấy hầu như các biển đều khá cân bằng. Tuy vậy thực lực biển Bắc vẫn mạnh hơn các biển còn lại, vì đứng top đa số là biển Bắc. 3 S 105 106 107 toàn bắc với nam, riêng s108 lại chỉ tây với bắc. Để ae hiểu rõ được tình trạng sức mạnh của từng S thì em xin nói về S107 em trước, các bác S khác xin cũng có nhận xét về biển của mình luôn nhé :63:
    S107 thì biển tây coi như loại rồi, số lượng lôi đài rất ít, còn 2 biển Nam Bắc thì vẫn đông đủ, xét về top thì Bắc chiếm 2 vị trí đầu tiên, các chú còn lại sàn sàn nhau đều của Nam và nắm các vị trí tiếp theo. Vậy tính ra biển Nam và Bắc ở S 107 khá cân bằng :emo.s2u.vn_091:
    Xét về các S thì em thấy S106 và 108 đều rất bá, S105 thì lợi sv ra trước, suy ra biển Nam của e chắc an hành no rồi :23:
    p/s: cho hỏi thêm là tình hình biển Nam ở các S có Công Hội nào khủng nhất để anh em biển Nam 4S tụ họp luôn cho khỏe :emo.s2u.vn_091:
  20. zizou279

zizou279 Member Tích Cực

Cơ bản là sau khi có đồng chí nào ở Hà Nội không :15: Sau khi liên thông cà phê chém gió cái nhỉ :23:

(Hi vọng là liên thông server xong mình không bị mang tiếng là lão già nhất Server nữ :emo.s2u.vn_091:)