2 Mùa Lúa Trổ Bông!

Thảo luận trong 'Cây Ác Ma' bắt đầu bởi WantedZ, 31 Tháng ba 2014.

1. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

sau 2 mùa gặt lúa với hơn 35 hecta đất canh tác. Và đây là thành quả của e

S2Devil, Nicotin86, LoVerBoy and 3 others like this.
  2. Coby

Coby Member Tích Cực

Bác ở lại chơi vui vẻ nhé!!! :15:
  3. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

chơi thì chơi chứ nhiệt huyết cũng giảm đi phần nào rồi chú
  4. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

pak y chang mình 2 mùa đầu cùn hai trái đó, mùa 3 thì ra trái thôi miên, tới mùa này hên duoc trái gri:23:
  5. Coby

Coby Member Tích Cực

nhiệt huyết của tớ đã tịt rồi :15:
  6. Coby

Coby Member Tích Cực

ra tiếp salome 6m kìa :15: tớ bỏ cuộc :))
  7. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

top càng cao ko ra trái ngon dễ nản lắm, có thì lần sau ăn top 3 lun :62:
  8. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

ngân sách có hạn @@ khó khăn lắm mới ăn đc top 50 2 lần nhưng kết quả khá là nản
  9. oBurinS14

oBurinS14 Member Tích Cực

mình đc trái con nhện còn cùi hơn cả bạn nè hjx :23::23:
  10. GOD

có 50 nguoi duoc trái 7*, ti lệ ra trái ngon khá khó, sv mình 3 dot truoc ko hề co cá mập hay gri, tối qua lại dược 3 nguoi có trái gri:23:
    nói chung có trái ngon thì SM tăng lên chut thôi, chứ top cao dễ j ai đánh lại, thủ trâu chút
  11. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

=.=

hội trg CH mình xxí hạng 47 mở ra ngay trái grifin :23:
  12. Coby

Coby Member Tích Cực

vấn đề ở đây k phải là mạnh lên hay trâu hơn mà là k ra được thứ mình muốn khi bỏ ra cả mớ thì thất vọng và chán nãn thoi :15:
  13. GOD

ti le hên xui ma pak, thất vọng thì chắc nhiều, mình những 3 cái thất vọng rồi đấy chứ:23:
  14. zZkyo007

zZkyo007 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Wanted 300.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

-- Coby: Thất vọng cái là bỏ anh em! k thích chút nào!
    -- Wanted: Có trái ý đeo cho buff trâu và hay mà k biết dùng! Chỉ khoái dame là sao! Gà z...
    p/s: Có nhiều cái ta gắn bó vs cái game này từ lúc mới mở đến h.. cũng nhiều người bị thất vọng nhưng ta đều động viên để ở lại vs anh em! Trong CS cũng vậy thôi! Cố gắng k dc thì sẽ hụt hẫng 1 time nhưng dần dần ta có thể bù đắp được! Trong cái rủi có cái may! Mong Coby trở lại vs a e!
    - Ông want lúc nào vào game t chỉ cho... có trái ngon mà phí thế~
  15. spiritmoon

spiritmoon Thành Viên Mới

các bác cứ nói thế lần 3 thể nào cũng ra dc. em 2 lần top 10 2 quả thiên mã nè=.= lần này hên ra dc quả griffin ko chắc cũng bán máu :38::54:
  16. GOD

Chứ mấy lần truoc ko ra quả vẫn chơi bt van top đấy thôi:62:còn mún chắc an thì lên top 3 lun, tiện thể lên tri thức 10+ lun là bá đạo
  17. Cool Bear

Cool Bear Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

Khoe

Thành quả đợt cây ác ma vừa rồi :69:
  18. Nicotin86

Nicotin86 Thành Viên Mới

xin chia buồn với bác và e đã đập 1 con chuột khi mở ra trái quá cùi ( mặc dù chỉ với đc đến trái tím )
  19. s2huong

s2huong Thành Viên Mới

Suc manh tang 1 chut thoi ah. Noi vay de vai trieu ra khoi nau an, dao ab, mua luc hd, len do len ngoc, choi event lay salome nay no cho r.
  20. s2huong

s2huong Thành Viên Mới

Co trai tuyet quai la ngon lam r bac, trai thien ma cung k den noi te dau b. Neu con vc ban manh 1 hit co the chet buff.