VHT [5 tuần cấm vận] Colosseum và Tranh bá trên biển !!!

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi StrikeBack, 12 Tháng mười 2017.

Moderators: ShanksAkagami
  1. kexuixeo007

kexuixeo007 Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

cài gần quỵ mới được bộ 3 bh 5 tuần free gần chục ka công huân ::biggrin:: đến quỵ lần2
  2. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Hee... mình nghĩ mình không phải duy nhứt đâu, chắc ai đó cũng đang hí hửng như mềnh thôi, anh Gấu đây chẳng hạn [[=
  3. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Đối với mình mà nói vào chém gió là chính, chơi ké là phụ nên phần quà bn cũng ko quan tâm nhiều lắm.
    Chủ yếu là cảm thấy dạo gần đây tuy vẫn còn lỗi nhưng cách xử lý vấn đề, các đề xuất của mod @StrikeBack cũng như phía nph khá ổn, cũng đạt đc đồng thuận của người chơi nói chung. Có vẻ cải thiện đc khá nhiều so với thời gian trước.
    Zeal and StrikeBack like this.
  4. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Mình cũng thấy vậy, bữa nghe, hình như Gấu thì phải, hay ai đó có nhắc đến việc xưa giờ chơi những tựa game thế này mà lỡ xảy ra lỗi như vụ báu vật Jack thế này thì NPH họ chả thèm care đâu. Nhưng NPH 568 cũng như các mod đã cố gắng thu thập ý kiến của mọi người và cũng đã chịu đưa ra biện pháp xử lý ổn thoả, thiết nghĩ đây là 1 tin rất đáng mừng. Mong mọi người tiếp tục phát huy..! Thank you - Gửi mod @StrikeBack
  5. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

ko phải ko thèm care, mà là chắc chắn ko rollback.
    Còn xử trí ntn thì tùy từng thằng.
  6. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Nếu vậy thì NPH 568 mình đúng là quá tuyệt vời rồi :pde19:
  7. GauIMeo

làm j mà tuyệt vời đc.
    Tạm thời thấy có vẻ cải thiện, nên phát huy, chứ cách tuyệt vời còn xa lắm.
  8. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Hee... em nói hơi phóng đại chút để động viên ấy mà, chứ lỗi còn tè le hột me thế lày thì đúng là cách tuyệt zời còn xa nhắm [[=
Moderators: ShanksAkagami