adm doi kỵ top 1 vinh dự đi

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi H8668, 3 Tháng chín 2014.

1. H8668

H8668 Thành Viên Mới

Adm doi top vinh du thành nộ diểm hay hiep dực đi chứ con cá wài thế nên t kủg k hứg nap lay top 1 vinh dự :)
    MrQz333 thích bài này.
  2. MrQz333

MrQz333 Thành Viên Mới

uh,nhìn cái con chép phát chán
  3. s2tuan

s2tuan Thành Viên Mới

thằng h8668 bẩn chó chơi trò vào ac ae bán đồ của ae chơi vs nó làm j ae, solo k ăn dk vào ac ng ta bán đồ dkm chó chết, vip mà nhục ae cứ hỏi sv hoa sơn thì ai cũng bít nó nhá , like.
  4. MrLee85

MrLee85 Thành Viên Mới

đúng oy đó ae thằng này cực chó
    trước ac này là thằng hoàng sn 85 chơi chủ cũ bây giờ nó đưa cho thằng e nó chơi tên minh oy thằng minh này lừa xem ac a tiến tên hott rồi bán đồ của a ý đi , nói chung ac h8668 bjo là chó chơi.
  5. H8668

H8668 Thành Viên Mới

xin lỗi Tuấn và MR Lee..! mình là Hoàng chủ nick gần đây mình có vào game chơi lại và nghe qua.nhưng hai bạn cho mình hỏi là hai bạn có chứng cứ gì chứng minh là Minh em tôi nó làm việc đó ko?Minh nó chơi acc của tôi cũng là bộ mặt của tôi nên tôi cần làm rõ..! còn tôi chơi cái võ lâm này chắc cũng ko có tiếng xấu là đi lừa acc..! hai bạn nên có chứng cứ rõ ràng rồi hãy nói..! còn nếu như đúng là Minh em tôi nó làm thế thì tôi xin hứa là xóa acc vĩnh viễn
  6. ngheo

ngheo Thành Viên Mới

Xl nhe,hom t qua tp chơi,chính mồm thằng H8668(ko rõ là ai onl)nói rõ là nó mạo danh lao2 qua phá acc hott,tiếc là t ko chụp lại làm chứng
    cứ,nếu ko thì khỏi chối cãi luôn.
  7. H8668

H8668 Thành Viên Mới

Chừng nào bạn có bằng chứng hãy nói nhé chứ nói ai nói mà k đc
  8. H8668

H8668 Thành Viên Mới

mình nói rồi nói có sách mách có chứng người ta mới phục.còn bạn ko có gì làm chứng cứ cho rằng acc H8668 nói với mn là chính H8668 làm..! thế bây h nếu như tôi bảo là bạn làm rồi đổ oan cho tôi tôi nhìn thấy bạn nói bên cp thì sao? bây h nếu như cả tp nói rằng acc H8668 nói như thế trên kênh tl tôi khoá acc vĩnh viễn luôn..nói là làm