adm vào cho hỏi cái

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi tranthinhung, 7 Tháng chín 2014.

1. tranthinhung

tranthinhung Thành Viên Mới

sao tui thấy mọi ng đều có tính năng nhận thưởng 7 ngày phong phú sao tôi ko có tên nv ColGirl sv hoa sơn lv 67 vjp 7 tên tài khoản vjnhkyo
  2. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn,
    Bên bộ phận kỹ thuật đã kiểm tra trường hợp của bạn rồi
    Ngày 08/09 vào lúc 11h19p bạn đã nhận được thưởng 7 ngày phong phú rồi nha bạn
    Bạn vui lòng kiểm tra giúp mình.
  3. tranthinhung

dm adm kiểm tra lại đi cái đó là nhận liên tiếp 7 ngày ko thì adm vào acc mà xem ko lẽ tao nói sai chúng mày thử đăng nhập acc tao xem có ko ko có tính năng luôn còn tao mua 400 knb nhận thưởng cuối tháng trả lễ chứ ko có tính năng nhận thưởng phong phú 7 ngày làm ăn như con cặc ý ko làm đc ngỉ mẹ game đi chúng mày cứ đăng nhập acc tao khắc biết làm j có tính năng ý
  4. tranthinhung

mà con mẹ nhà nó ngày 8/9 từ 8h sáng đến 12h trưa tao ko ol thì nhận = lồn à adm mà cũng nói sai chúng mày kiểm tra lồn đâu trả lời bừa phứa nói láo ko sợ ng ta chửi à
  5. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn,
    Tính năng 7 ngày phong phú trong tài khoản của bạn ra vào ngày 08/09
    Nếu bạn không online ngày hôm đó thì phần thưởng đó sẽ tự động hủy nha bạn.
  6. tranthinhung

ngày nào tôi cũng ol ít nhất là 3 tiếng đồng hồ thế tôi hỏi là ngày mồng 8/9 hôm nay là mồng 9/9 sao acc tôi ko có tính năng adm vào acc mà xem tôi nhận thưởng quỹ tuần và nhận thưởng hằng ngày ko sót ngày nào thế sao ko có tính năng nhận thưởng phong phú adm ko tin thì vào acc xem đi còn ko xử lý đc thì đừng ngồi đấy mà bốc phét dkm làm ăn như con cặc ý lại còn nói là tôi đã nhận đc mới hay
  7. tranthinhung

tốt nhất là kiểm tra acc thì biết còn ko kiểm tra ngồi đó mà xàm lồn làm ăn chểnh mảng thế bảo sao ae game ko bỏ game và chán game lỗi thì tùm lum