AE đã chuẩn bị chưa tuần sau sẽ ko còn one piece để xem nữa =))

Discussion in 'Quán Rượu' started by Terumi Afuro, Sep 30, 2012.

1. noahACE

noahACE Thành Viên Mới

US cũng bản quyền mà phim vẫn đầy ra đố có gì đâu, chủ topic cũng ăn theo thôi
  2. DarkHero

DarkHero Thành Viên Mới

ax neu vay ko co phim zay one piece rot dai ah
  3. pangpap

pangpap Thành Viên Mới

Bạn có biết bộ the breaker không, tác giả cũng làm như vậy, nhưng bản tiếng việt cũng có ngay sau khi truyện được phát hành trên tạp trí có vài tiếng thôi đấy =)).
    Du học sinh Việt nam sẽ có 1 người scan tạp trí và mail về VN, lúc đó lại có truyện đọc ngay lập tức =))
  4. Toshiyuki

Toshiyuki Thành Viên Mới

Game5 làm ăn như con cặc ý nhỉ.
  5. hakute

hakute Thành Viên Mới

nếu tuần sau ko còn op thì xin địa chỉ thăng chủ game 5 với cho nó vài viên gạch
  6. Terumi Afuro

Terumi Afuro Thành Viên Mới

??? ko có anime - manga thui game vẫn chơi tốt @@
  7. LinhNina

LinhNina Thành Viên Mới

Luật nào cũng lách đc mà, các bạn cứ ytâm :)
  8. Terumi Afuro

Terumi Afuro Thành Viên Mới

luật ở tù là lách hơi khó đó bạn =))
  9. Wind D Chipi

Wind D Chipi Thành Viên Mới

luật này áp dụng từ ngày mai, Nhật ko như VN nên tất nhiên sẽ tuân thủ luật.

Tuy nhiên vì chúng ta ở VN nên ko cần bi quan :)) kiểu j cũng có truyện lậu, scan lậu v.v nên ko lo lắm

mình thì ít coi anime, thích manga hơn và cũng ko thích đọc trên mạng lắm, dù đọc trên mạng mình vẫn cố gắng mua truyện để ủng hộ tác giả (tất nhiên là truyện có bản quyền)

cùng lắm là đợi 2 3 tháng có 1 tập thôi có gì đâu

còn nếu bạn nào muốn coi anime có thể tìm cái ứng dụng xem tivi online của google chrome, xem đc kênh anime của nhật đó, mình vẫn xem Bleach trên đó, mỗi tội bị giật :(
  10. bietdkak

bietdkak Thành Viên Mới

Coi anime hình ảnh sống động sắc nét có phải hơn ko mụ này cứ thick đọc manga nhi mà 2-3 thánh 1 tập mình khóc mất :emo.s2u.vn_090:
  11. Wind D Chipi

ặc, anime cũng từ manga mà ra chứ đâu :))

đọc manga mới thấu đc những cái thâm thúy của chính tác giả

Anime bị sửa đổi nhiều, xem nhiều nhanh chán :( hồi trc ngồi xem mấy trăm tập anime mắt cứ long xòng xọc lên, ốm truyện ngửi mùi giấy sướng hơn
  12. bietdkak

bietdkak Thành Viên Mới

Nhưng nếu đọc manga thì sẽ ko còn đk thấy những vòng ngực khung như nami,robin...:60: nhẩy đi nhẩy lại nữa :20:
  13. Wind D Chipi

sặc, mục đích xem anime có thế thôi à :))))
  14. Rito Kun

Rito Kun Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Xem manga để hiểu cái tinh túy của truyện, xem anime để thấy cái sống động của truyện >> Với 1 otaku như tớ thì thiếu cái nào cũng không được :((
  15. xDiamonD

xDiamonD Thành Viên Mới

Bạn có biết chứng nhận dân sinh của Hàn Quốc nếu giả mạo là đi tù không ( bạn có thể tưởng tượng đó là một loại hình CMND của VN z...nhưng ở Hàn 2 thể oại này vẫn tồn tại song song)...và hầu hết game Hàn đều cần cái chứng nhận này...

Nhưng gamer VN vẫn tìm và giả mạo như thường bạn nhé =))
  16. nguyenthanhphu

nguyenthanhphu Thành Viên Mới

17. SoloKey

SoloKey Thành Viên Mới

:( truyện này đọc cũng bình thường, các bác sao lại máu mủ thế nhỉ??????? Vắng 1 tuần đâu có chết
  18. bietdkak

bietdkak Thành Viên Mới

Lại 1 thằng ko hiểu j về nghệ thuật:37:
  19. ulquiorraschiffer

ulquiorraschiffer Thành Viên Mới

Hên xui thôi. Mình cũng đọc cái đó lâu rồ, nhưng thấy là... rất nhiều người phản ánh về vấn nạn ko share đc, nói thì nói thế nhưng thế nào chả có cách, rồi sớm 1 chiều, cái luật đó cũng bỏ như dư luận về SOPA, PIPA mà thôi :).
  20. Zee100

Zee100 Thành Viên Mới

- Thế là hết rồi

Share This Page