ae biển Tây s87 88 89 90 91 bơi hết vào đây

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi moonrider761321, 14 Tháng ba 2014.

1. moonrider761321

moonrider761321 Member Tích Cực

có khi nào bị ngã gục trước Mylove Chan

có khi nào bị ngã gục trước Mylove Chan
  2. UchihaMadara

UchihaMadara Thành Viên Mới

đề nghị tất cả các hội trưởng báo danh tên CH.. LV Ch cấp YT và khoa kỹ để ae xem xét nhé.. CH mình LV 81 mỏTN 80 YT 25
  3. Eminem93

Eminem93 Thành Viên Mới

NoFear.S89 - Cấp CH 83, Cấp YT 28, Có anh top 1 sever vừa dân chơi vừa vui tính
    Xin hãy về với đội của bọn mình :63::63::63:
    UchihaMadara and (deleted user) like this.
  4. UchihaMadara

Còn vài sv nữa chưa báo danh :23::23: đông đủ hết đi ae mình gộp lại hết =.=" Ch bác ngon hơn CH tôi rồi để tôi nói CH tôi
  5. MyL0ve

MyL0ve Thành Viên Mới

Emi nhanh nhỉ . đã mò vào đấy rồi ;;)
    Eminem93 and (deleted user) like this.
  6. MyL0ve

MyL0ve Thành Viên Mới

tình hình là anh big bên mình ko muốn bỏ ch nên mong các bạn có thể qua bên NoFear
  7. Eminem93

Eminem93 Thành Viên Mới

Tớ canh ở đây từ hôm mới tạo topic...
    Định chờ anh Big lên tiếng đã nhg mà giờ chưa thấy thì có khi ông ý còn ko tham gia forum nữa :23:
  8. SnowHH

SnowHH Thành Viên Mới

eninem rap 1 bài góp vui gộp Ch đi em:))
  9. Eminem93

Eminem93 Thành Viên Mới

Có ngay anh Snow :eek:
    [video]https://www.youtube.com/watch?v=XbGs_qK2PQA&list=UU20vb-R_px4CguHzzBPhoyQ[/video]
    [video]https://www.youtube.com/watch?v=j5-yKhDd64s&list=TLDMNCPLF-ouHlAGk0qhrtb5LRhMTatqhB[/video]
    Thực ra em thấy gộp CH lần này chưa thực sự vui lắm vì Tây Nam sever mình chưa quy về một mối. Nhưng mà rõ ràng anh gắn bó với mn bên ấy cũng lâu rồi cho nên ko thể tự nhiên mà bỏ ngang được, cái này bọn em cũng hiểu :(
  10. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

cúc s90

biển bắc có ai nhận ko :D
  11. Bất Tử.S91

Bất Tử.S91 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

cúc

cúc tính thế nòa? có vào sunny k? hay là ở lại sky? :15::15:
  12. UchihaMadara

Cuc qua biển tây luôn nhé Cuc :63::63:
    Tieutu.s90
  13. 159357

159357 Member Tích Cực

bibeos90. ns that theo y minh van mun cuc ve bien tay. vì bắc quá mạnh. nhưng tây có mrbig rồi. nam giờ yếu quá mình nghĩ để cho cân cúc nên qua biển nam :)
  14. 159357

159357 Member Tích Cực

bibeos90 có mặt có ae nào biển tây cho bi 1 slot vào CH k :)). ae s89 có nik phụ nào k cho mình để vào n.c trước vs CH bên s91 về vụ gộp CH biển tây mình vs mrbig cái :D
  15. MyL0ve

MyL0ve Thành Viên Mới

mình cúc về biển nam cũng ko thể làm đc gì đâu ( vì giờ cúc có vẻ yếu nhất trong cuộc chạy đua giữa 3 top Hell - Big - Cúc ) ~.~
  16. silvadk

silvadk Member Tích Cực

Lực chiến tầm bao nhiêu thì được tuyển vậy a e NoFear ơi :|. Đặt gạch nhá
  17. luckytungtang

luckytungtang Member Tích Cực

YT

sao YT mới 28 thế :46:
  18. MyL0ve

MyL0ve Thành Viên Mới

Ko quan trọng chiến lực nhé . cứ là người tây hải thì đều đc tuyển hết :) . Ch NoFear hoạt động trên tình đoàn kết thống nhất thành 1 khối và đúng vs cái tên của nó : " NoFear" .
  19. PhuongTG

PhuongTG Thành Viên Mới

đặt dép spy phát :v
  20. 159357

159357 Member Tích Cực

may bua onl ben s89 kiem e mai k dk :))