Ae vào đây Đóng góp Ý kiến để NPH mở thêm Event !

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi zZrdZz, 29 Tháng tám 2012.

1. zZrdZz

zZrdZz Thành Viên Mới

Mình thấy rất nhiều bạn lập topic phản đối event mới ra kia của NPH game5. Thôi thì event cũng công bố rồi . Bây h mình thấy mọi người nghĩ xem có event nào hay thì đóng góp rồi nhờ Mod vào đọc sẽ gửi ý kiến lên trên .
    Mình thì thấy nên mở cái event online nhận thưởng ( phần thưởng gồm exp , ctich , beri và 1 xíu vàng ) . Như thế sẽ là tốt nhất . Ngoài ra nên khuyến mại thêm 20% nạp thẻ .
    Mọi người thấy có ổn ko :D
  2. Mr Hoang

Mr Hoang Thành Viên Mới

vấn đề ở đây... bạn góp ý, đóng góp event nhưng NPH không mở thêm event thì phải làm thế nào. Họ cứ theo mấy cái event thưởng gì gì nào là Ipad, máy ảnh đủ kiểu. Thì chịu thôi:12::69:
  3. zzCaMapzz

zzCaMapzz Member Tích Cực

Vote 1 phiếu cho thêm event nho nhỏ cũng được.
  4. BloodyOrchid

BloodyOrchid Thành Viên Mới

có đóng góp ý kiến thì bên NPH cũng ừ để đó chứ có giải quyết quái gì đâu
  5. zZrdZz

zZrdZz Thành Viên Mới

Thì cứ ủng hộ đi bạn . Viết ra mấy chữ có mất nh sức đâu. K đc thì thôi chứ biết lsao nữa @@
  6. Mr Hoang

Mr Hoang Thành Viên Mới

tất nhiên là phải vote rồi :51:
  7. bi truy na

bi truy na Thành Viên Mới

đang thiếu chiến tích đây vote cái event onl trong 5 ngày 30-31-1-2-3 tặng mỗi ngày 50v+100.000beri+200DV+10.000CT oke
  8. KubinChan

KubinChan Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

Nội cái code thôi thì thấy đủ kiết rồi.Ở đó mà onl nhận quà..đừng có mơ.Có thag Mod nào nói năng tới chuyện này đâu.
  9. xCupidx

xCupidx Thành Viên Mới

NPH ko hiểu rõ về cốt truyện:28::28: ,event thật lố bịch :14::14:, đã là event thì để tất cả mọi ng cùng tham gia chứ :70::70: . đề nghị NPH nên xem xét lại ,chứ cái kiểu :64: này là ko đc đâu
  10. DDragon

DDragon Thành Viên Mới

Thêm even vào toàn even vớ vẩn
  11. Roronoa_Zoro

Roronoa_Zoro Thành Viên Mới

A e đóng góp cái gì ^^, đến cái giải thưởng đua Top 7 ngày mình chờ gần chục ngày nay còn chả thấy cái quái gì, giờ mà mở thêm V nữa rồi gắng đua EV xong tất cả ra xem phim HH " Hãy đợi đấy" của game5 à ^^.
  12. GaGaGa

GaGaGa Thành Viên Mới

Giải quyết hết event cũ đi sau đó open beta update, fix lỗi game, ngừng mở sever rồi hãy e vừn vs e viếc
  13. Virgo__

Virgo__ Thành Viên Mới

Mình thấy nhà phát hành ko quan tâm gì đến các gamer thường họ chỉ chú tâm cho nhưng vip nạp nhiều tiền thôi. Event gì mà toàn dành cho top, NPH như vậy thì khó có thể kéo được nhiều game thủ về chơi game của mình.
  14. Ronoazoro

Ronoazoro Thành Viên Mới

:) Mình thấy mở thêm event cũng là cái hay :D
    event vừa nhỏ thôi cũng đc :D để cho những người cùng tham gia.
    Chứ event to như thế thì mình nghĩ những người Top sẵn rồi mới tham gia thôi :)) Chiếm số lượng % khá là ít ^^
    Góp ý vậy thôi chứ NPH làm tn thì cá nhân mình cũng chẳng tham gia đc :)
  15. toanhung89

toanhung89 Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

Mở thêm even thì gamer ai cũng muốn cả. Nhg NPH thi giờ đang mãi mê hút máu đã. Even thì cứ từ từ. Khì nào game vắng vẻ rồi sẽ ra even.zzzzzzzz
  16. tieu khanh ka

tieu khanh ka Member Tích Cực

Trang chủ sao thế nhỉ . .bị hack nó redirect sang bá nghiệp xuân thu à . hài qua :emo.s2u.vn_024:
  17. Jokeris

Jokeris Member Chính Thức

nhà phát hành dek bik cc gì về OP. Đi off thì kiếm đâu ra cái thằng MC cù nhây ngu như loz cũng dek bik cc gì về OP luôn. Còn cái event hiện nay, đi ăn vs mai thỏ ah, nói thật nhé nếu ng ta đã được top 1 thì điều đó chứng tỏ người ta có tiền và yêu game này. Đi ăn vs mai thỏ chả được tác dụng gì còn ipad và iphone gì gì đấy thì họ dư tiền mà mua (có thể quăng vài chục củ vào game mà ko thể mua ah) còn con mai thỏ về nhà ngủ vs mẹ đi. Trích lời em nó:" Tôi chỉ cosplay theo cái thần của nhân vật thôi". Xin lỗi NPH nha mình đọc đến hiện giờ là 599 chap OP xuyên suốt gần 4 năm của mình mà mình nhìn vẫn không ra cái thần của Nami trong bộ ảnh của Mai con mẹ gì ấy, có thể chỉ ra cho mình được không.
    P/s: Bức xúc lắm mới lên chưởi thế này đó
  18. Mrtunno1

Mrtunno1 Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

cái even củ chuối.ta đi ăn tối với hot girl còn sướng hơn cái bà kia.xinh= nami thì hãy làm người mẫu ảnh.mất cả hình tượng người đẹp:45:
  19. longdk90

longdk90 Thành Viên Mới

Nói thật là chán bọn game5 lắm rồi =)) . Rảnh rỗi vào chém gió vs AE trong Bang, chờ NPH thứ 2 của VN như VNG chẳng hạn!