VHT [ BÁO LỖI ] Không ăn được code tri ân ngày 7

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi HoangHung, 4 Tháng năm 2017.

Moderators: ShanksAkagami
  1. HoangHung

HoangHung Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

ID nhân vật : peboykt
    nhân vật : HungHoang
    SV : 113 Onigumo

Lỗi xảy ra : Không nhận được code ngày 7 , đã nạp 2 lần 100k , các Mod fix dùm

Best regards
    ::smile::::smile::::smile::
  2. Trần Ngọc Sơn

Trần Ngọc Sơn Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Siêu Tân Binh CCT-205

phế nhận :D
  3. HoangHung

HoangHung Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

4. kurotunglam

kurotunglam Thành Viên Mới

sao em ko nhận đc code ngày 9
  5. kurotunglam

kurotunglam Thành Viên Mới

mới zo bấm nhận code CTRl C zo CTRL v để ăn mà tự nhiên nó kêu nhận rồi ?
  6. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

để mình báo KTV nhé
  7. Bia

Bia Member Tích Cực

cb ám ảnh vãi, Ám ảnh song khấp khiến team mình dính nhụt chí đc à ? Brook đánh thường 3 mục tiêu nhụt chí ::amazed:: từ turn 2 trở đi main kia méo nộ, brook không chạm 1 ngón tay vào Ray mà vẫn dính nhụt chí tới turn 13 ::confused::
    turn 4 Brook đánh chopper Main dính nhụt chí cái wtf gì vậy..... Bug game hay thằng kia bị ma ám ? lạy hồn::burn_joss_stick::
  8. HoangHung

Thank ciu ông ::adore::
    ShanksAkagami thích bài này.
  9. davidsida

davidsida Cao Thủ Forum

M nạp chi cho cố zo rồi ăn ko dc hả co gà??? Cũng ko bứt phá lên dc top liên sv đâu ::baffle::::baffle::::baffle::
  10. VinCent

VinCent Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

Thánh ko bít Brook Ôn Dịch là đc thêm 2 ng ăn hiệu ứng nhụt chí à ::oh::::burn_joss_stick::
    Bia thích bài này.
  11. Bia

Bia Member Tích Cực

không biết thật ::big_smile:: thông não rồi, cứ tưởng thằng kia bị ma ám::brick::
    VinCent thích bài này.
Moderators: ShanksAkagami