Bài dự thi event Thú tội

Thảo luận trong 'Sự Kiện Diễn Đàn' bắt đầu bởi DNQ1993, 7 Tháng năm 2013.

?

Bình chọn cho mình nhé

1. hay

100.0%
  2. không hay

0 vote(s)
    0.0%
Moderators: Vinci
  1. DNQ1993

DNQ1993 Thành Viên Mới

- Tên event: Event Thú Tội
    -Nick diễn đàn: DNQ1993
    Em thân mến,hôm nay là ngày game5 tổ chức cuộc thi “Event Thú Tội” nên anh viết vài dòng gữi đến em như là một bài văn ăn năn tội, mong em rộng lượng mà bỏ qua lỗi lầm cho anh...
    Mình quen nhau cũng được 1 thời gian rồi em nhỉ, lúc anh mới bắt đầu chơi game "vua hải tặc" là bắt đầu anh và em quen nhau, có thể nói server s51. coby khai mở chính là ngày kỹ niệm của anh và em đó. Anh nhớ lúc đó anh chỉ chơi giải trí thôi, và em có hỏi anh : “Anh ghiền chơi game phải không?”, khi đó anh rất hào hùng trả lời em rằng: “Anh chẳng ghiền nỗi game này đâu, anh chơi chủ yếu là giết thời gian cho dzui thôi”. Nhưng anh đâu có ngờ là anh bị đánh tơi tả trong game đâu, nhưng kể từ đó mỗi ngày anh càng mạnh hơn em ạ, anh càng chơi càng mạnh, và anh đâm ra mê cái vụ "vua hải tặc" này lúc nào không hay, vậy mà đến bây giờ khi nào em hỏi anh cũng trả lời như lần đầu tiên anh trả lời em vậy: “Anh chẳng ghiền nỗi game này đâu, anh chơi chủ yếu là giết thời gian cho dzui thôi”.
    Anh có lỗi với em nhiều lắm, suốt ngày em chả sang thăm anh, cứ đợi đến những khi có boss thế giới, đấu trương, bán hàng...nói chung là những lúc có sự kiện hàng ngày là em lại sang thăm anh, để anh phải làm cho em hiểu lầm anh là anh hết thương em nên khi nào em sang cũng đuổi em về, hic, em có biết là những sự kiện đó mới có đc nhiều danh vọng không em, nên anh phải suốt ngày em ơi anh buồn ngủ em về cho anh ngủ, rồi em ơi anh muốn đi tắm em về cho anh tắm, rồi lại em ơi mai anh phải kiểm tra, em về cho anh học bài...riết 1 hồi anh thành chắc ruột của cụ cuội luôn, chẵng nhẽ bây giờ anh xin mấy anh trên Game5 đổi thời gian tất cả sự kiên trong ngày chỉ vì em thôi sao. Em thông cảm cho anh nhá, anh cũng chả muốn nói dối em đâu...
    Rồi có vài lần em tặng anh card điện thoại, không biết như thế nào mà anh lại đút luôn vào game, để sáng mai em hỏi: em mua card cho anh mà sao anh ko gọi điện thoại cho em? Chả nhẽ bây giờ anh lại nói là anh nạp vào game, thế là đành phải: anh nhớ mẹ nên gọi điện thoại cho mẹ, ham nói quá nên hết mất tiền lúc nào không hay. Chỉ cần thế thôi mà em đã mỉm cười và bảo là không sao rồi, em có biết em như thế làm anh đau lòng hơn không???
    Hic, vài dòng thú nhận tội lỗi gữi đến em, mong em bỏ qua tội lỗi của anh và thông cảm cho anh em nhá, anh yêu em và không muốn lừa dối em đâu, nhưng em ơi, “xin lỗi vì anh chỉ là thằng ghiền "vua hải tặc" mất rồi.
  2. azuma_ninja

azuma_ninja Thành Viên Mới

bai viet hay day :61:
  3. ACui111

ACui111 Thành Viên Mới

chúc bạn đoạt đc giải, vote cho bạn :emo.s2u.vn_041:
  4. DNQ1993

DNQ1993 Thành Viên Mới

hô hô. cám ơn bạn nha :58:
  5. iopeiopewqwq9

iopeiopewqwq9 Thành Viên Mới

hay đấy rất giống tôi