Bài viết tham gia event thú tội- teentn.s4

Thảo luận trong 'Sự Kiện Diễn Đàn' bắt đầu bởi teen9x_alone, 6 Tháng năm 2013.

?

Bạn thấy bài viết này thế nào

1. Hay

41.2%
  2. Chưa hay

58.8%
Moderators: Vinci
  1. teen9x_alone

teen9x_alone Thành Viên Mới

-Tên event:Thú Tội
    -Nick diễn đàn: teen9x_alone

Không chỉ là ảo​

Faceless ơi, có khi em chả bao giờ đọc được những dòng này đâu nhỉ, vì giờ này chắc có lẽ em đã đam mê một thú vui khác rồi.
    Lần đầu tiên anh gặp em ở s4, em mang enel ra vả anh chết tắp lự, ngày ấy là lần đầu tiên a gặp em dù chung 1 Công hội, hồi đấy em khỏe 1 cách dã man với cái tài hên xui hội đàm ra tướng vip. Ờ thì đấy , rồi anh em mình chơi với nhau, nói chuyện với nhau nhiều hơn , lúc đi làm về muộn, e hay hát rùi gửi cho anh nghe, rồi những khi không ai online được nhắn tin cho nhau cười trừ vì không ai ăn được khoáng. Rồi anh em mình thân nhau từ bao giớ không biết, cứ về đến nhà là online chat chit, rồi lại onl skype chơi tá lả đến tận đêm, ngỡ như anh em mình quá thân nhau..... để không thể bất ngờ em bỏ game??? Lí do ư, có còn quan trọng nữa không, nhưng chỉ là cái cách nó đến thật quá lãng xẹt, em bỏ game trong ngỡ ngàng của anh, của conados, của mít hâm , của thiên âm .... đâu phải cuộc sống lúc nào cũng như mơ, có vấp ngã thì mới đứng dậy được chứ. Và rồi em chọn cái cách là ra đi mãi mãi, không còn thấy nick em trên kênh công hội, k còn thấy cái tên quen thuộc sáng trên Yahoo nữa..... Không phải vì game chỉ là ảo ........

Gửi tới faceless ... tới anh em s4 công hội onetop còn gắn bó với game rằng dù có thế nào thì teen vs dos vẫn luôn theo bước anh em . Cám ơn game5 !!!!!

2. TheKingVN

TheKingVN Member Tích Cực

ủng hộ cho chú ^^
  3. KATATANA

KATATANA Thành Viên Mới

đc đấy cu haha
  4. teen9x_alone

teen9x_alone Thành Viên Mới

có gì đâu, nói thật mà
  5. ACui111

ACui111 Thành Viên Mới

vote cho bạn
  6. HiRo Mono Rin

HiRo Mono Rin Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Người Hướng Dẫn Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Hay thế , tặng cho you 1 vô te:41:
  7. shinlovepu

shinlovepu Thành Viên Mới

không chỉ là ảo :X
  8. ThinhThai

ThinhThai Thành Viên Mới

like mạnh bạn nào
Moderators: Vinci