Bài viết tham gia event thú tội_ mrlover

Thảo luận trong 'Sự Kiện Diễn Đàn' bắt đầu bởi mrlover, 7 Tháng năm 2013.

?

Lời thú tội của tôi có hay??

1. hay

100.0%
  2. không hay

0 vote(s)
    0.0%
Multiple votes are allowed.
Moderators: Vinci
  1. mrlover

mrlover Member Tích Cực

- Tên event: Event Thú Tội
    -Nick diễn đàn:mrlover
    -Bài viết: nếu anh đủ dũng cảm để nói những lời này với em thì anh đã không mất em rồi. Cuộc sống thật nhạt nhẽo nếu không có em. Anh là người khó tính và bảo thủ nhưng anh vẫn đủ ấm áp để sưởi ấm cho em. Nhưng cớ sao chúng ta lại chia tay chóng vánh đến vậy. 3 năm bên nhau, em vẫn không hiểu anh sao?? anh luôn bên em , luôn dành hết thời gian cho em, bất kể em cần anh lại đến bên em. Em dựa vai anh khóc hàng giờ, anh lau nước mắt cho em ( cho dù lí do em khóc anh thấy nó trẻ con và buồn cười lắm ấy). Nhưng chừng ấy thời gian bên nhau, em vẫn không hiểu anh sao em?? ngoài tình yêu dành cho em thì game như là một cuộc sống khác của anh! Em luôn trách vu vơ rằng " anh yêu game hơn em đúng không??" khi ấy anh lại dỗ dành em và anh ngỡ rằng em sẽ bỏ qua, đó chỉ là đùa vui trong tình yêu. Nhưng hum đó, em đã khóc và bỏ về nhà, điện thoại k nghe, tin nhắn k trả lời, khiến anh rất lo. Rồi mọi thứ như sụp đổ khi anh nhận được tin nhắn vào lúc 0h " anh ak mình chia tay nhé!! em k thể chịu được cái cảnh suốt ngày anh bận đi chiến trường hải tặc với canh đấu trường, em kiệt sức rùi!!"! Dù anh giải thích thì em cũng k chịu!! Anh phải làm sao?? Sau này anh sẽ nhờ bạn anh chơi hộ!! Anh sẽ dành thật nhiều thời gian cho em!! Đến hôm nay, khi anh ghé qua phòng thăm em, em để anh ngồi lặng thinh trong phòng. Biết làm gì? anh lại lấy lap của em ra và vào game vua hải tặc! Nhưng lạ thay, anh thấy 1 acc khác trong mấy em! Đúng lúc bạn em về nhìn vào màn hình và hỏi:" ông cũng chơi game này ak?? dạo này tôi thấy con nhóc nó ham trò này lắm!"! Anh chỉ biết mỉm cười!!
    Anh biết em đang chơi game này!! Chơi chung sever và còn chung cả công hội nữa! Anh mong rằng em hiểu anh! mỗi người đều có niềm đam mê riêng! Với anh, OP và game đã thấm vào máu! Mong rằng em hãy bỏ qua cho anh!! Anh yêu em và game cũng là nửa cuộc sống của anh!! Anh biết rằng em đang cố gắng tham gia để hiểu anh! Anh sẽ dành thời gian bên em nhiều hơn! (Mong rằng em sẽ đọc được những dòng chữ mà anh k thể nói được với em) Yêu em!! :53:
  2. ThinhThai

ThinhThai Thành Viên Mới

cái này bạn viết ra giấy rồi đưa người yêu bạn đi
Moderators: Vinci