Báo Cáo : Bug Beri - Thám Hiểm - Sever S2_Rozo

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Fantastic Baby, 11 Tháng mười 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. VietPrao

VietPrao Thành Viên Mới

chả biết tháo thế nào nhugnw tôi vào xem thì nó chơi 3 buff + tướng 9 + cro , đồ buìf toàn sida đỏ cường hóa 3x> 5x ?. Còn set ngọc bạn ý up thì vô cùng bình thường nhé. Tôi vip 7 nhưng cũng chỉ ngày nấu ăn 10 lần , ra khơi 10 lần , chả hơn gì bạn ấy còn up dc 2 set như thế cơ :)
  2. LangTham_S

LangTham_S Thành Viên Mới

3. DoanhKun

DoanhKun Thành Viên Mới

thần thánh hóa cục kim cương =))
    xl 1 nếu ko dùng vàng, mà thằng này vip 2 chắc chắn ko dùng vàng=))
    thì tầm 140 v dc 10k exp ngọc
    mình ngọc 33% cần 13k mới lên, lên 55% , mỗi cấp 1,5%, thêm 24 cấp ngọc bao nhiêu tiền =)).
  4. CanQuet

CanQuet Thành Viên Mới

ôi trời ơi, vs lượng exp như kia có chắc trong 2 ngày bạn lên đc lv ko ??? đằng này ông kia đã lv 84 rồi, cứ cho 2 ngày bạn chậm thì bh giỏi lắm ban jddc thêm 30% nữa nhé, mình nói có đung ko ????
  5. VietPrao

VietPrao Thành Viên Mới

còn mấy viên kim cương def 30% thì cực kì rẻ , ông cứ thử up thì biết , phiên bản này giảm exp cho mấy viên kim cương def , tầm 100 200 vạn là lên thôi :) , nói thật các ông đừng thần thánh hóa kim cương quá :-j
  6. iCasla

iCasla Cao Thủ Forum Công Hội Pirate.S2

Điểm cống hiện nó nhiều hay ko còn phụ thuộc vào số lần bạn ra khơi trong ngày nữa cơ. :21:
  7. CanQuet

CanQuet Thành Viên Mới

ko phải cứ ra khơi là đc CH nhé bạn, hên thì mới đc CH thôi ( cái này lần trc mình nhầm và có bạn trên 4rum đã nói cho mình biết :)) )
  8. Fantastic Baby

Fantastic Baby Thành Viên Mới

vâng thế bạn siêu . đây tôi post mong g.m check chứ trả có gì đâu . Ban ý trong sạch thì có gì phải lo. " cây ngay không sợ chết đứng " :))
  9. LangTham_S

LangTham_S Thành Viên Mới

nói chung là NPH có sử lý hay không ?
    bao giờ sử lý .... ACc Sha bên s31 giờ cân cả top1 .. chán game vãi
  10. CanQuet

CanQuet Thành Viên Mới

1 viên kc thủ có 60k exp thôi, trung bình 75v = 5k exp => 1 viên thủ 30% chỉ cókhoangr 1k9 vạn beri thôi => 3 viên ~ 6k vạn beri, con số quá nhỏ đối với mấy sv đầu :-j
  11. VietPrao

VietPrao Thành Viên Mới

ồ thế bạn mới chỉ nghi ngờ mà giật quả title ghê vây ? khác gì phán là , " thằng này hơn tao , chắc chắn nó hack ? "
  12. BoaHanCok

BoaHanCok Thành Viên Mới

mình còn 1 đống nv , hd chưa làm nha, 2 ngày là mất bnhiu exp tu luyện rồi, bnhiu lượt hd rồi, nói thật bạn phán câu h này vip 2 chưa lên đc 84 là quá xàm đấy!
  13. CanQuet

CanQuet Thành Viên Mới

Troll tí, ghen ăn tức ở thì đúng hơn ;))
  14. L Mear

L Mear Thành Viên Mới

Ảnh do bạn MeoHaiTac cung cấp o CH-- lý do Công hiến thấp: từ khi chơi đến bây h` không Cống Hiến vàng + beri --vip 7 thì mới lên được 3 ngày.. lên nhanh quá có 1 người trong công hội là anh em nhưng GATO và đã bị ra CH :
  15. leovu1993

leovu1993 Thành Viên Mới

xài vàng ra khơi mỗi ngày tới hơn 10 vàng ( 10 vàng 1 click ấy) thế mà vẫn thua, khựa quá :(
  16. CanQuet

CanQuet Thành Viên Mới

Tôi xin lỗi bạn đi, 2 ngày của bạn giỏi lắm đc 30% của cái cột lv 83 đấy nhé, đừng nói là bn kể có có thêm nhiệm vụ thì cho bạn giỏi lắm lên đc 35% nhé :-<
  17. iCasla

iCasla Cao Thủ Forum Công Hội Pirate.S2

Bạn cứ ra khơi khắc biết, ko phải trả lời câu hỏi phía dưới đâu mà hên xui.
  18. HuyNhok

HuyNhok Thành Viên Mới

ko xem hình à..mấy cái giáp nó kim cương bao nhiêu %? nguy hiểm vc ra
  19. Fantastic Baby

Fantastic Baby Thành Viên Mới

sever đầu thì ra sever sau là bao . 1 tuần . Vâng 1 tuần bạn kiếm hộ mình 6k vạn beri ko dùng vàng hộ cái. Nhạt
  20. VietPrao

VietPrao Thành Viên Mới

thế này giải thích tất cả nhé các ông GATO.
    Nói thật , mấy ông ngu thì ngu nó vừa vừa thôi. Đừng vì thấy trên forum xôn xao hack hiếc các kiểu thì bắt đầu về tìm trong sever các thằng hơn mình rồi phán nhé, thiểu năng lắm !
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.